ขาย | Copacabana Beach Jomtien – Rare High Floor Sea View ✨ รูปที่ 1

1/1

ขาย | Copacabana Beach Jomtien – Rare High Floor Sea View ✨

4,000,000 บาท

โพสต์เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา

ข้อมูลสินค้า

ขายหรือเช่า

ขาย

ขนาดห้อง

29 ตรม.

ชั้นที่

28

รายละเอียด

#9P-14941 ✨ ขาย | Copacabana Beach Jomtien – Rare High Floor Sea View ✨ 👉 Scroll down for English / Russian / Chinese 📍 ที่ตั้งทรัพย์ : โซนหาดจอมเทียน, เมืองพัทยา, จังหวัดชลบุรี, Thailand Rare Unit ชั้นสูง ในโครงการ Copacabana Beach Jomtien หนึ่งในคอนโดที่โดดเด่นที่สุดของพัทยา ทำเล beachfront ติดหาดจอมเทียนโดยตรง ห้องวิวทะเลเต็มตาแบบ ไม่มีอะไรมาบัง ยูนิตลักษณะนี้ในราคานี้หาได้ยากมากในโครงการ อยากมีคอนโดติดทะเลพัทยา แต่ไม่อยากจ่าย 5–6 ล้าน? ห้องนี้ เพียง 4,000,000 บาท พร้อมวิวทะเลระดับ postcard view และ fully furnished พร้อมเข้าอยู่ 🔹 รายละเอียดห้อง • คอนโดมิเนียม • ชั้น 28 • ขนาด 29 ตร.ม. • 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ • 1 ห้องครัว • 1 ห้องรับแขก • Full Sea View – วิวทะเลเต็มตา • Fully Furnished พร้อมเข้าอยู่ เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า • เฟอร์นิเจอร์ครบชุด • เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ • ครัวพร้อมใช้งาน • พร้อมเข้าอยู่ หรือปล่อยเช่าได้ทันที ━━━━━━━━━━━━━━━ จุดเด่น • Rare unit ชั้นสูง • วิวทะเลแบบ unobstructed view • หนึ่งในอาคารที่สูงที่สุดในพัทยา • ยูนิตโซนหน้าหาดขายหมดแล้ว • เหมาะสำหรับอยู่เอง หรือซื้อเพื่อลงทุนปล่อยเช่า • High rental demand จากโซน Jomtien beachfront • ราคานี้แทบไม่มีในโครงการแล้ว ━━━━━━━━━━━━━━━ สิ่งอำนวยความสะดวกโครงการ • Fitness Center • Infinity Pool / Panoramic Pools • สระว่ายน้ำวิว 180° (ชั้น 30 / 40 / 59) • Lobby ระดับ luxury hotel • Sky facilities • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง • ที่จอดรถ ━━━━━━━━━━━━━━━ ราคาขาย • 4,000,000 บาท

4,000,000 บาท

ผ่อน 17,187 บาทต่อเดือน

ราคา:

4,000,000 บาท

เงินดาวน์:

400,000 บาท

ค่าผ่อนรายเดือน

17,187

บาท/เดือน

ผลการคำนวณเงินผ่อน

เงินต้น:

3,600,000 บาท

ดอกเบี้ยรวม:

2,587,302.229 บาท

ยอดรวม:

6,187,302.229 บาท

*คำนวณแบบดอกเบี้ยลดต้นลดดอก

สินค้าใกล้เคียง

like icon
ขาย / เช่า | Lumpini Jomtien Beach Pattaya – High Floor Sea View Condo ✨ 1
1 / 1
ขาย / เช่า | Lumpini Jomtien Beach Pattaya – High Floor Sea View Condo ✨
฿18,000/เดือน

1
ห้องนอน

1
ห้องน้ำ

26
ตรม.

like icon
1 / 1
฿2,200,000

1
ห้องนอน

1
ห้องน้ำ

26
ตรม.

like icon
ขาย | Lumpini Park Beach Jomtien – Sea View Condo ✨ 1
1 / 1
ขาย | Lumpini Park Beach Jomtien – Sea View Condo ✨
฿2,490,000

1
ห้องนอน

1
ห้องน้ำ

32
ตรม.

like icon
ขาย | Grand Caribbean Pattaya – Hot Deal High Floor Resort Condo ✨ 1
1 / 1
ขาย | Grand Caribbean Pattaya – Hot Deal High Floor Resort Condo ✨
฿2,590,000

1
ห้องนอน

1
ห้องน้ำ

37
ตรม.

like icon
ขายคอนโด The Riviera Jomtien วิวสวยมาก 1
ขายคอนโด The Riviera Jomtien วิวสวยมาก 2
ขายคอนโด The Riviera Jomtien วิวสวยมาก 3
ขายคอนโด The Riviera Jomtien วิวสวยมาก 4
ขายคอนโด The Riviera Jomtien วิวสวยมาก 5
ขายคอนโด The Riviera Jomtien วิวสวยมาก 6
ขายคอนโด The Riviera Jomtien วิวสวยมาก 7
ขายคอนโด The Riviera Jomtien วิวสวยมาก 8
ขายคอนโด The Riviera Jomtien วิวสวยมาก 9
ขายคอนโด The Riviera Jomtien วิวสวยมาก 10
ขายคอนโด The Riviera Jomtien วิวสวยมาก 11
ขายคอนโด The Riviera Jomtien วิวสวยมาก 12
1 / 12
ถัดไป
ขายคอนโด The Riviera Jomtien วิวสวยมาก
฿4,200,000

1
ห้องนอน

1
ห้องน้ำ

35
ตรม.

like icon
ขาย / เช่า | View Talay 5D – Sea View Studio, Jomtien Pattaya ✨ 1