ขาย | Grand Caribbean Pattaya – Hot Deal High Floor Resort Condo ✨ รูปที่ 1

1/1

ขาย | Grand Caribbean Pattaya – Hot Deal High Floor Resort Condo ✨

2,590,000 บาท

โพสต์เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา

ข้อมูลสินค้า

ขายหรือเช่า

ขาย

ขนาดห้อง

37 ตรม.

ชั้นที่

19

รายละเอียด

#9P-14954 ✨ ขาย | Grand Caribbean Pattaya – Hot Deal High Floor Resort Condo ✨ 👉 Scroll down for English 📍 ที่ตั้งทรัพย์ : โซนทัพพระยา – จอมเทียน, เมืองพัทยา, จังหวัดชลบุรี, Thailand คอนโดรีสอร์ทสไตล์ luxury ในโครงการ Grand Caribbean Pattaya หนึ่งในโครงการยอดนิยมของโซนทัพพระยา ด้วยส่วนกลางอลังการขนาดใหญ่ สระว่ายน้ำสไตล์รีสอร์ท ฟิตเนส และระบบรักษาความปลอดภัยครบ ยูนิตนี้อยู่ชั้นสูง วิวเปิดโล่ง พร้อมเข้าอยู่ เหมาะสำหรับอยู่อาศัยเอง หรือซื้อเพื่อลงทุนปล่อยเช่า 🔹 รายละเอียดห้อง • คอนโดมิเนียม • ขนาด 37 ตร.ม. • ชั้น 19 • 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ • Pool View / Open View • Fully Furnished – พร้อมเข้าอยู่ เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า • เฟอร์นิเจอร์ครบชุด • ห้องนั่งเล่นแยกเป็นสัดส่วน • ครัว Built-in • ห้องน้ำพร้อมใช้งาน • พร้อมเข้าอยู่ทันที ━━━━━━━━━━━━━━━ จุดเด่น • ชั้น 19 วิวเปิดโล่ง • ขนาด 37 ตร.ม. อยู่สบาย • Fully Furnished • ส่วนกลางอลังการ สไตล์รีสอร์ท • ทำเลดี โซนทัพพระยา เดินทางสะดวก • เหมาะสำหรับอยู่อาศัยเอง / ลงทุนปล่อยเช่า ━━━━━━━━━━━━━━━ สิ่งอำนวยความสะดวกโครงการ • Resort-style Swimming Pool • Fitness Center • Garden Area • Lobby • Key Card Access • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง • ที่จอดรถ ━━━━━━━━━━━━━━━ ใกล้ • Jomtien Beach • Pratumnak Hill • ถนนสุขุมวิท • ร้านอาหาร / คาเฟ่ • 7-Eleven / Mini Mart • เดินทางเข้าเมืองพัทยาสะดวก ━━━━━━━━━━━━━━━ ราคาขาย 🔥 2,590,000 บาท 🔥 ≈ 82,362 USD | 70,966 EUR | 574,980 CNY | 6,449,100 RUB ค่าโอนและภาษี 50/50

2,590,000 บาท

ผ่อน 11,129 บาทต่อเดือน

ราคา:

2,590,000 บาท

เงินดาวน์:

259,000 บาท

ค่าผ่อนรายเดือน

11,129

บาท/เดือน

ผลการคำนวณเงินผ่อน

เงินต้น:

2,331,000 บาท

ดอกเบี้ยรวม:

1,675,278.193 บาท

ยอดรวม:

4,006,278.193 บาท

*คำนวณแบบดอกเบี้ยลดต้นลดดอก

สินค้าใกล้เคียง

like icon
ขาย / เช่า | Lumpini Jomtien Beach Pattaya – High Floor Sea View Condo ✨ 1
1 / 1
ขาย / เช่า | Lumpini Jomtien Beach Pattaya – High Floor Sea View Condo ✨
฿2,200,000

1
ห้องนอน

1
ห้องน้ำ

26
ตรม.

like icon
1 / 1
฿18,000/เดือน

1
ห้องนอน

1
ห้องน้ำ

26
ตรม.

like icon
ขาย | Copacabana Beach Jomtien – Rare High Floor Sea View ✨ 1
1 / 1
ขาย | Copacabana Beach Jomtien – Rare High Floor Sea View ✨
฿4,000,000

1
ห้องนอน

1
ห้องน้ำ

29
ตรม.

like icon
Grande Caribbean ปล่อยขายด่วน 1
Grande Caribbean ปล่อยขายด่วน 2
Grande Caribbean ปล่อยขายด่วน 3
Grande Caribbean ปล่อยขายด่วน 4
Grande Caribbean ปล่อยขายด่วน 5
Grande Caribbean ปล่อยขายด่วน 6
Grande Caribbean ปล่อยขายด่วน 7
Grande Caribbean ปล่อยขายด่วน 8
Grande Caribbean ปล่อยขายด่วน 9
1 / 9
ถัดไป
Grande Caribbean ปล่อยขายด่วน
฿3,000,000

1
ห้องนอน

1
ห้องน้ำ

37
ตรม.

like icon
Grand Florida Beachfront Condo Pattaya 1
Grand Florida Beachfront Condo Pattaya 2
Grand Florida Beachfront Condo Pattaya 3
Grand Florida Beachfront Condo Pattaya 4
Grand Florida Beachfront Condo Pattaya 5
Grand Florida Beachfront Condo Pattaya 6
Grand Florida Beachfront Condo Pattaya 7
Grand Florida Beachfront Condo Pattaya 8
Grand Florida Beachfront Condo Pattaya 9
Grand Florida Beachfront Condo Pattaya 10
Grand Florida Beachfront Condo Pattaya 11
Grand Florida Beachfront Condo Pattaya 12