คอนโด ลากูน่าบีช รีสอร์ท 3 เดอะมัลดีฟส์ วิวสระว่ายน้ำ ราคาถูก รูปที่ 1
คอนโด ลากูน่าบีช รีสอร์ท 3 เดอะมัลดีฟส์ วิวสระว่ายน้ำ ราคาถูก รูปที่ 2
คอนโด ลากูน่าบีช รีสอร์ท 3 เดอะมัลดีฟส์ วิวสระว่ายน้ำ ราคาถูก รูปที่ 3
คอนโด ลากูน่าบีช รีสอร์ท 3 เดอะมัลดีฟส์ วิวสระว่ายน้ำ ราคาถูก รูปที่ 4
คอนโด ลากูน่าบีช รีสอร์ท 3 เดอะมัลดีฟส์ วิวสระว่ายน้ำ ราคาถูก รูปที่ 5
คอนโด ลากูน่าบีช รีสอร์ท 3 เดอะมัลดีฟส์ วิวสระว่ายน้ำ ราคาถูก รูปที่ 6
คอนโด ลากูน่าบีช รีสอร์ท 3 เดอะมัลดีฟส์ วิวสระว่ายน้ำ ราคาถูก รูปที่ 7
คอนโด ลากูน่าบีช รีสอร์ท 3 เดอะมัลดีฟส์ วิวสระว่ายน้ำ ราคาถูก รูปที่ 8
คอนโด ลากูน่าบีช รีสอร์ท 3 เดอะมัลดีฟส์ วิวสระว่ายน้ำ ราคาถูก รูปที่ 9
คอนโด ลากูน่าบีช รีสอร์ท 3 เดอะมัลดีฟส์ วิวสระว่ายน้ำ ราคาถูก รูปที่ 10
คอนโด ลากูน่าบีช รีสอร์ท 3 เดอะมัลดีฟส์ วิวสระว่ายน้ำ ราคาถูก รูปที่ 11
คอนโด ลากูน่าบีช รีสอร์ท 3 เดอะมัลดีฟส์ วิวสระว่ายน้ำ ราคาถูก รูปที่ 12
คอนโด ลากูน่าบีช รีสอร์ท 3 เดอะมัลดีฟส์ วิวสระว่ายน้ำ ราคาถูก รูปที่ 13
คอนโด ลากูน่าบีช รีสอร์ท 3 เดอะมัลดีฟส์ วิวสระว่ายน้ำ ราคาถูก รูปที่ 14
คอนโด ลากูน่าบีช รีสอร์ท 3 เดอะมัลดีฟส์ วิวสระว่ายน้ำ ราคาถูก รูปที่ 15
คอนโด ลากูน่าบีช รีสอร์ท 3 เดอะมัลดีฟส์ วิวสระว่ายน้ำ ราคาถูก รูปที่ 16
คอนโด ลากูน่าบีช รีสอร์ท 3 เดอะมัลดีฟส์ วิวสระว่ายน้ำ ราคาถูก รูปที่ 17
คอนโด ลากูน่าบีช รีสอร์ท 3 เดอะมัลดีฟส์ วิวสระว่ายน้ำ ราคาถูก รูปที่ 18
คอนโด ลากูน่าบีช รีสอร์ท 3 เดอะมัลดีฟส์ วิวสระว่ายน้ำ ราคาถูก รูปที่ 19
คอนโด ลากูน่าบีช รีสอร์ท 3 เดอะมัลดีฟส์ วิวสระว่ายน้ำ ราคาถูก รูปที่ 20

1/20

คอนโด ลากูน่าบีช รีสอร์ท 3 เดอะมัลดีฟส์ วิวสระว่ายน้ำ ราคาถูก

1,450,000 บาท

โพสต์เมื่อ 1 ชั่วโมงที่ผ่านมา

ข้อมูลสินค้า

ขายหรือเช่า

ขาย

ขนาดห้อง

27 ตรม.

ชั้นที่

4

1

ประเภทผู้ขาย

เอเจ้นท์

รายละเอียด

รหัสทรัพย์ : N1039 คอนโด ลากูน่าบีช รีสอร์ท 3 เดอะมัลดีฟส์ วิวสระว่ายน้ำ ราคาถูก ที่ตั้ง : เมืองพัทยา อำเภอบางละมุง จังหวัดชลบุรี 20150 รายละเอียดทรัพย์ - คอนโด Low Rise 8 ชั้น ห้องอยู่ชั้นที่ 4 อาคาร C - พื้นที่ใช้สอย 27.64 ตารางเมตร (ห้อง Studio) 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ - ระเบียงห้องหันทางทิศตะวันตก วิวสระว่ายน้ำ  - ค่าส่วนกลาง 40 บาทต่อตารางเมตร สิ่งอำนวยความสะดวก  - ระบบรักษาความปลอดภัย รปภ. 24 ชั่วโมง, CCTV และ Key Card Access - สระว่ายน้ำลากูน่าขนาดใหญ่พื้นที่รวมกว่า 5,000 ตร.ม. - หาดทรายเทียม, สไลเดอร์, น้ำตก, อ่างจากุซซี่ และห้องซาวน่า - ห้องฟิตเนสพร้อมอุปกรณ์ครบครัน และโซนออกกำลังกายบนดาดฟ้า - botanical garden, สนามเด็กเล่น และ Kids Go-Kart - ร้านอาหารและบาร์ภายในโครงการ, บริการนวด/สปา - ที่จอดรถชั้นใต้ดิน สถานที่สำคัญใกล้เคียง - โลตัส พัทยาใต้, เอาท์เล็ท มอลล์ พัทยา, แม็คโคร พัทยาใต้ - โรงพยาบาลจอมเทียน, โรงพยาบาลเมืองพัทยา, โรงพยาบาลกรุงเทพ พัทยา - โรงเรียนสาธิตอุดมศึกษา, โรงเรียนอักษรเทพประสิทธิ์ - จอมเทียน ไนท์มาร์เก็ต, ตลาดเทพประสิทธิ์ - อันเดอร์วอเตอร์ เวิลด์ พัทยา - ตลาดน้ำ 4 ภาค พัทยา - หาดจอมเทียน - ถนนจอมเทียนสาย 2, ถนนเทพประสิทธิ์​​​​​​​, ถนนสุขุมวิท (ทล.3) แผนที่ : https://maps.app.goo.gl/o32cdobzNBE2ufme6 ราคาขาย 1,450,000 บาท สนใจติดต่อ     บริษัท เซ็นทรัล โฮม พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด     Phone : 093-969-5663, 086-546-9741     Office : 02-968-7199 Line : @central_home     ​​​​​​​Email : centralhome.realestate@gmail.com

1,450,000 บาท

ผ่อน 6,231 บาทต่อเดือน

ราคา:

1,450,000 บาท

เงินดาวน์:

145,000 บาท

ค่าผ่อนรายเดือน

6,231

บาท/เดือน

ผลการคำนวณเงินผ่อน

เงินต้น:

1,305,000 บาท

ดอกเบี้ยรวม:

937,897.058 บาท

ยอดรวม:

2,242,897.058 บาท

*คำนวณแบบดอกเบี้ยลดต้นลดดอก

สินค้าใกล้เคียง

like icon
คอนโดลากูน่า3 มัลดีฟส์ ให้เช่า 7500 บาท 1
คอนโดลากูน่า3 มัลดีฟส์ ให้เช่า 7500 บาท 2
คอนโดลากูน่า3 มัลดีฟส์ ให้เช่า 7500 บาท 3
คอนโดลากูน่า3 มัลดีฟส์ ให้เช่า 7500 บาท 4
คอนโดลากูน่า3 มัลดีฟส์ ให้เช่า 7500 บาท 5
คอนโดลากูน่า3 มัลดีฟส์ ให้เช่า 7500 บาท 6
คอนโดลากูน่า3 มัลดีฟส์ ให้เช่า 7500 บาท 7
คอนโดลากูน่า3 มัลดีฟส์ ให้เช่า 7500 บาท 8
1 / 8
ถัดไป
คอนโดลากูน่า3 มัลดีฟส์ ให้เช่า 7500 บาท
฿7,500/เดือน

1
ห้องนอน

1
ห้องน้ำ

23
ตรม.

like icon
คอนโดลากูน่า3 มัลดีฟส์ ให้เช่า 7500 บาท 1
คอนโดลากูน่า3 มัลดีฟส์ ให้เช่า 7500 บาท 2
คอนโดลากูน่า3 มัลดีฟส์ ให้เช่า 7500 บาท 3
คอนโดลากูน่า3 มัลดีฟส์ ให้เช่า 7500 บาท 4
คอนโดลากูน่า3 มัลดีฟส์ ให้เช่า 7500 บาท 5
คอนโดลากูน่า3 มัลดีฟส์ ให้เช่า 7500 บาท 6
คอนโดลากูน่า3 มัลดีฟส์ ให้เช่า 7500 บาท 7
คอนโดลากูน่า3 มัลดีฟส์ ให้เช่า 7500 บาท 8
คอนโดลากูน่า3 มัลดีฟส์ ให้เช่า 7500 บาท 9
คอนโดลากูน่า3 มัลดีฟส์ ให้เช่า 7500 บาท 10
1 / 10
ถัดไป
คอนโดลากูน่า3 มัลดีฟส์ ให้เช่า 7500 บาท
฿7,500/เดือน

1
ห้องนอน

1
ห้องน้ำ

23
ตรม.

like icon
คอนโด ลากูน่าบีชรีสอร์ท 2 1
คอนโด ลากูน่าบีชรีสอร์ท 2 2
คอนโด ลากูน่าบีชรีสอร์ท 2 3
คอนโด ลากูน่าบีชรีสอร์ท 2 4
1 / 4
ถัดไป
คอนโด ลากูน่าบีชรีสอร์ท 2
฿1,990,000

1
ห้องนอน

1
ห้องน้ำ

34
ตรม.

like icon
คอนโด Laguna beach resort3 pattaya 1
คอนโด Laguna beach resort3 pattaya 2
คอนโด Laguna beach resort3 pattaya 3
คอนโด Laguna beach resort3 pattaya 4
คอนโด Laguna beach resort3 pattaya 5
คอนโด Laguna beach resort3 pattaya 6
คอนโด Laguna beach resort3 pattaya 7
คอนโด Laguna beach resort3 pattaya 8