ขายด่วน ลุมพินี เพลส วอเตอร์คลิฟ รูปที่ 1
ขายด่วน ลุมพินี เพลส วอเตอร์คลิฟ รูปที่ 2
ขายด่วน ลุมพินี เพลส วอเตอร์คลิฟ รูปที่ 3
ขายด่วน ลุมพินี เพลส วอเตอร์คลิฟ รูปที่ 4
ขายด่วน ลุมพินี เพลส วอเตอร์คลิฟ รูปที่ 5

1/5

ขายด่วน ลุมพินี เพลส วอเตอร์คลิฟ

9,800,000 บาท

โพสต์เมื่อ 2 ปีที่แล้ว

ข้อมูลสินค้า

ขายหรือเช่า

ขาย

ขนาดห้อง

125 ตรม.

ชั้นที่

18

ห้องนอน

3

ห้องน้ำ

4

ที่จอดรถ

1

รายละเอียด

🌈For Sale / ขายด่วน คอนโดลุมพินี เพลส วอเตอร์คลิฟ LUMPINI PLACE WATER CLIFF 🚩ใกล้เซ็นทรัลพระราม 3 🔺อาคาร C ชั้น 18 🔺ขนาด125 ตร.ม 🔺แบบ 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ 🔺ที่จอดรถ ได้ 2 คันชั้น M , ชั้นถัดไป fix ชั้น 🔺ราคาขาย 9.8 mb 🔺ค่าโอน 50/50 🔺ทิศตะวันตกเฉียงเหนือง 🔺ประตูห้องหันทางทิศใต้ 🔺ตึก C มีทั้งหมด 30 ชั้นล่ะ 3 ครอบครัว 🔺เฉพาะตึกนี้ห้องใหญ่สุด🌟🌟

9,800,000 บาท

ผ่อน 42,109 บาทต่อเดือน

ราคา:

9,800,000 บาท

เงินดาวน์:

980,000 บาท

ค่าผ่อนรายเดือน

42,109

บาท/เดือน

ผลการคำนวณเงินผ่อน

เงินต้น:

8,820,000 บาท

ดอกเบี้ยรวม:

6,338,890.462 บาท

ยอดรวม:

15,158,890.462 บาท

*คำนวณแบบดอกเบี้ยลดต้นลดดอก

สินค้าใกล้เคียง

like icon
ขายด่วน Lumpini Place Water Cliff 1
ขายด่วน Lumpini Place Water Cliff 2
ขายด่วน Lumpini Place Water Cliff 3
ขายด่วน Lumpini Place Water Cliff 4
ขายด่วน Lumpini Place Water Cliff 5
ขายด่วน Lumpini Place Water Cliff 6
1 / 6
ถัดไป
ขายด่วน Lumpini Place Water Cliff
฿2,890,000

1
ห้องนอน

1
ห้องน้ำ

44
ตรม.

like icon
ขายคอนโด ลุมพินี เพลส วอเตอร์คลิฟ 1
ขายคอนโด ลุมพินี เพลส วอเตอร์คลิฟ 2
ขายคอนโด ลุมพินี เพลส วอเตอร์คลิฟ 3
ขายคอนโด ลุมพินี เพลส วอเตอร์คลิฟ 4
ขายคอนโด ลุมพินี เพลส วอเตอร์คลิฟ 5
ขายคอนโด ลุมพินี เพลส วอเตอร์คลิฟ 6
ขายคอนโด ลุมพินี เพลส วอเตอร์คลิฟ 7
ขายคอนโด ลุมพินี เพลส วอเตอร์คลิฟ 8
ขายคอนโด ลุมพินี เพลส วอเตอร์คลิฟ 9
ขายคอนโด ลุมพินี เพลส วอเตอร์คลิฟ 10
1 / 10
ถัดไป
ขายคอนโด ลุมพินี เพลส วอเตอร์คลิฟ
฿5,000,000

3
ห้องนอน

2
ห้องน้ำ

82
ตรม.

like icon
ขายคอนโด ลุมพินีปากเกร็ด 1
ขายคอนโด ลุมพินีปากเกร็ด 2
ขายคอนโด ลุมพินีปากเกร็ด 3
ขายคอนโด ลุมพินีปากเกร็ด 4
ขายคอนโด ลุมพินีปากเกร็ด 5
ขายคอนโด ลุมพินีปากเกร็ด 6
ขายคอนโด ลุมพินีปากเกร็ด 7
ขายคอนโด ลุมพินีปากเกร็ด 8
ขายคอนโด ลุมพินีปากเกร็ด 9
ขายคอนโด ลุมพินีปากเกร็ด 10
1 / 10
ถัดไป
ขายคอนโด ลุมพินีปากเกร็ด
฿1,300,000

1
ห้องนอน

1
ห้องน้ำ

22
ตรม.

like icon
น่าอยู่ ปล่อยขาย Lumpini Place Narathiwas Chaopraya 1
น่าอยู่ ปล่อยขาย Lumpini Place Narathiwas Chaopraya 2
น่าอยู่ ปล่อยขาย Lumpini Place Narathiwas Chaopraya 3
น่าอยู่ ปล่อยขาย Lumpini Place Narathiwas Chaopraya 4
น่าอยู่ ปล่อยขาย Lumpini Place Narathiwas Chaopraya 5
1 / 5
ถัดไป
น่าอยู่ ปล่อยขาย Lumpini Place Narathiwas Chaopraya