บ้าน รูปที่ 1
บ้าน รูปที่ 2
บ้าน รูปที่ 3
บ้าน รูปที่ 4
บ้าน รูปที่ 5
บ้าน รูปที่ 6
บ้าน รูปที่ 7
บ้าน รูปที่ 8
บ้าน รูปที่ 9
บ้าน รูปที่ 10
บ้าน รูปที่ 11
บ้าน รูปที่ 12
บ้าน รูปที่ 13
บ้าน รูปที่ 14
บ้าน รูปที่ 15

1/15

บ้าน

1,000,000 บาท

โพสต์เมื่อ 1 ปีที่แล้ว

ข้อมูลสินค้า

ขายหรือเช่า

ขาย

ขนาดที่ดิน

26 ไร่ 3 งาน 46.75 ตรว.

ขนาดตัวบ้าน

26

พื้นที่ใช้สอย

26 ตรม.

จำนวนชั้น

รายละเอียด

บ้านรีโนเวทใหม่ สไลต์มินิมอล ทำเลดี ใจกลางหนองจอก 💟หมู่บ้านน่าอยู่ เงียบสงบแต่ไม่เปลี่ยว 💟หาของกินง่าย มีขายตลอดทั้งหน้าหมู่บ้าน และในหมู่บ้าน ◾️พิกัด 📍ม.นันทวัน5 ซอยเลียบวารี11 📍ใกล้ แมคโคร ไทวัสดุ บิ๊กซี 📍ใกล้ รพ.เวชการุณย์ฯ 📍ห่างจากรถไฟฟ้าเพียง20นาที 📍ใกล้นิคมอุตสาหกรรม ลาดกระบัง ◾️รายละเอียด ✅ บ้านเดี่ยวชั้นเดียว ✅ 3 ห้องนอน 1ห้องน้ำ 1ห้องครัว ✅ จอดรถได้ 2 คัน ✅ พื้นที่รวม 26.8 ตรว. 📣 ดำเนินการยื่นกู้ให้ฟรี ไม่มีค่าใช้จ่ายเพิ่ม

1,000,000 บาท

ผ่อน 4,297 บาทต่อเดือน

สินค้าหมดอายุ

ราคา:

1,000,000 บาท

เงินดาวน์:

100,000 บาท

ค่าผ่อนรายเดือน

4,297

บาท/เดือน

ผลการคำนวณเงินผ่อน

เงินต้น:

900,000 บาท

ดอกเบี้ยรวม:

646,825.557 บาท

ยอดรวม:

1,546,825.557 บาท

*คำนวณแบบดอกเบี้ยลดต้นลดดอก

สินค้าใกล้เคียง

like icon
บ้าน 1
บ้าน 2
บ้าน 3
บ้าน 4
บ้าน 5
บ้าน 6
บ้าน 7
บ้าน 8
บ้าน 9
บ้าน 10
บ้าน 11
1 / 11
ถัดไป
บ้าน
฿18,000/เดือน

3
ห้องนอน

3
ห้องน้ำ

160
ตรม.

like icon
บ้านเดี่ยว 1
บ้านเดี่ยว 2
บ้านเดี่ยว 3
บ้านเดี่ยว 4
บ้านเดี่ยว 5
บ้านเดี่ยว 6
บ้านเดี่ยว 7
บ้านเดี่ยว 8
บ้านเดี่ยว 9
บ้านเดี่ยว 10
บ้านเดี่ยว 11
บ้านเดี่ยว 12
บ้านเดี่ยว 13
บ้านเดี่ยว 14
บ้านเดี่ยว 15
บ้านเดี่ยว 16
บ้านเดี่ยว 17
บ้านเดี่ยว 18
1 / 18
ถัดไป
บ้านเดี่ยว
฿16,500,000

5
ห้องนอน

6
ห้องน้ำ

30
ตรม.

like icon
อสังหาริมทรัพย์ บ้าน 1
อสังหาริมทรัพย์ บ้าน 2
อสังหาริมทรัพย์ บ้าน 3
อสังหาริมทรัพย์ บ้าน 4
อสังหาริมทรัพย์ บ้าน 5
อสังหาริมทรัพย์ บ้าน 6
อสังหาริมทรัพย์ บ้าน 7
อสังหาริมทรัพย์ บ้าน 8
อสังหาริมทรัพย์ บ้าน 9
อสังหาริมทรัพย์ บ้าน 10
1 / 10
ถัดไป
อสังหาริมทรัพย์ บ้าน
฿1,490,000

like icon
บ้านเอื้อ 1
บ้านเอื้อ 2
บ้านเอื้อ 3
บ้านเอื้อ 4
บ้านเอื้อ 5
บ้านเอื้อ 6
บ้านเอื้อ 7
บ้านเอื้อ 8
บ้านเอื้อ 9
บ้านเอื้อ 10
บ้านเอื้อ 11
บ้านเอื้อ 12
บ้านเอื้อ 13
1 / 13
ถัดไป
บ้านเอื้อ
฿400,000

like icon
อสังหาริมทรัพย์-บ้าน 1
อสังหาริมทรัพย์-บ้าน 2
อสังหาริมทรัพย์-บ้าน 3
อสังหาริมทรัพย์-บ้าน 4
อสังหาริมทรัพย์-บ้าน 5
อสังหาริมทรัพย์-บ้าน 6
อสังหาริมทรัพย์-บ้าน 7
อสังหาริมทรัพย์-บ้าน 8
อสังหาริมทรัพย์-บ้าน 9
อสังหาริมทรัพย์-บ้าน 10
อสังหาริมทรัพย์-บ้าน 11
อสังหาริมทรัพย์-บ้าน 12
อสังหาริมทรัพย์-บ้าน 13
อสังหาริมทรัพย์-บ้าน 14
อสังหาริมทรัพย์-บ้าน 15
อสังหาริมทรัพย์-บ้าน 16
อสังหาริมทรัพย์-บ้าน 17
อสังหาริมทรัพย์-บ้าน 18