ขายบ้านทาวน์โฮม 2 ชั้น ย่านถนนเทพรักษ์ สะพานใหม่ รูปที่ 1
ขายบ้านทาวน์โฮม 2 ชั้น ย่านถนนเทพรักษ์ สะพานใหม่ รูปที่ 2
ขายบ้านทาวน์โฮม 2 ชั้น ย่านถนนเทพรักษ์ สะพานใหม่ รูปที่ 3
ขายบ้านทาวน์โฮม 2 ชั้น ย่านถนนเทพรักษ์ สะพานใหม่ รูปที่ 4
ขายบ้านทาวน์โฮม 2 ชั้น ย่านถนนเทพรักษ์ สะพานใหม่ รูปที่ 5
ขายบ้านทาวน์โฮม 2 ชั้น ย่านถนนเทพรักษ์ สะพานใหม่ รูปที่ 6
ขายบ้านทาวน์โฮม 2 ชั้น ย่านถนนเทพรักษ์ สะพานใหม่ รูปที่ 7
ขายบ้านทาวน์โฮม 2 ชั้น ย่านถนนเทพรักษ์ สะพานใหม่ รูปที่ 8
ขายบ้านทาวน์โฮม 2 ชั้น ย่านถนนเทพรักษ์ สะพานใหม่ รูปที่ 9
ขายบ้านทาวน์โฮม 2 ชั้น ย่านถนนเทพรักษ์ สะพานใหม่ รูปที่ 10
ขายบ้านทาวน์โฮม 2 ชั้น ย่านถนนเทพรักษ์ สะพานใหม่ รูปที่ 11
ขายบ้านทาวน์โฮม 2 ชั้น ย่านถนนเทพรักษ์ สะพานใหม่ รูปที่ 12
ขายบ้านทาวน์โฮม 2 ชั้น ย่านถนนเทพรักษ์ สะพานใหม่ รูปที่ 13
ขายบ้านทาวน์โฮม 2 ชั้น ย่านถนนเทพรักษ์ สะพานใหม่ รูปที่ 14

1/14

ขายบ้านทาวน์โฮม 2 ชั้น ย่านถนนเทพรักษ์ สะพานใหม่

2,850,000 บาท

โพสต์เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา

ข้อมูลสินค้า

ขายหรือเช่า

ขาย

ขนาดที่ดิน

16 ตรว.

ขนาดตัวบ้าน

16

พื้นที่ใช้สอย

128 ตรม.

จำนวนชั้น

รายละเอียด

บ้านทาวน์โฮม รีโนเวทใหม่ ทำเลดี ถนนสายไหม เทพรักษ์-วัชรพล อยู่ต้นซอย ใกล้ บิ๊กซีและ รพ.ซีจีเอช ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเขียวสถานีสายหยุด บ้าน 2 ชั้น 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น 1 ห้องครัว 1 ห้องพระ ต่อเติมบนโถงบันได มีห้องหน้าบ้านเป็นฟรีรูมอีก 1 ห้อง ต่อเติมระเบียงชั้น 2 หน้าห้องนอนสำหรับซักล้างตากผ้า หรือจัดปาร์ตี้ได้

2,850,000 บาท

ผ่อน 12,246 บาทต่อเดือน

ราคา:

2,850,000 บาท

เงินดาวน์:

285,000 บาท

ค่าผ่อนรายเดือน

12,246

บาท/เดือน

ผลการคำนวณเงินผ่อน

เงินต้น:

2,565,000 บาท

ดอกเบี้ยรวม:

1,843,452.838 บาท

ยอดรวม:

4,408,452.838 บาท

*คำนวณแบบดอกเบี้ยลดต้นลดดอก

สินค้าใกล้เคียง

like icon
ขายบ้านทาวน์โฮม 2 ชั้น 1
ขายบ้านทาวน์โฮม 2 ชั้น 2
ขายบ้านทาวน์โฮม 2 ชั้น 3
ขายบ้านทาวน์โฮม 2 ชั้น 4
ขายบ้านทาวน์โฮม 2 ชั้น 5
ขายบ้านทาวน์โฮม 2 ชั้น 6
ขายบ้านทาวน์โฮม 2 ชั้น 7
ขายบ้านทาวน์โฮม 2 ชั้น 8
ขายบ้านทาวน์โฮม 2 ชั้น 9
1 / 9
ถัดไป
ขายบ้านทาวน์โฮม 2 ชั้น
฿1,790,000

3
ห้องนอน

2
ห้องน้ำ

92
ตรม.

like icon
ขายทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น  2 นอน  2  น้ำ 1
ขายทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น  2 นอน  2  น้ำ 2
ขายทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น  2 นอน  2  น้ำ 3
ขายทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น  2 นอน  2  น้ำ 4
ขายทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น  2 นอน  2  น้ำ 5
ขายทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น  2 นอน  2  น้ำ 6
ขายทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น  2 นอน  2  น้ำ 7
ขายทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น  2 นอน  2  น้ำ 8
1 / 8
ถัดไป
ขายทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น 2 นอน 2 น้ำ
฿3,200,000

2
ห้องนอน

2
ห้องน้ำ

160
ตรม.

like icon
ให้เช่าบ้านทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น 1
ให้เช่าบ้านทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น 2
ให้เช่าบ้านทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น 3
ให้เช่าบ้านทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น 4
ให้เช่าบ้านทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น 5
ให้เช่าบ้านทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น 6
ให้เช่าบ้านทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น 7
ให้เช่าบ้านทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น 8
ให้เช่าบ้านทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น 9
ให้เช่าบ้านทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น 10
ให้เช่าบ้านทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น 11
ให้เช่าบ้านทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น 12
ให้เช่าบ้านทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น 13
1 / 13
ถัดไป
ให้เช่าบ้านทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น
฿8,000/เดือน

2
ห้องนอน

2
ห้องน้ำ

383
ตรม.

like icon
ทาวน์เฮ้าส์ 2ชั้น 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ 1
ทาวน์เฮ้าส์ 2ชั้น 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ 2
ทาวน์เฮ้าส์ 2ชั้น 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ 3
ทาวน์เฮ้าส์ 2ชั้น 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ 4
ทาวน์เฮ้าส์ 2ชั้น 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ 5
ทาวน์เฮ้าส์ 2ชั้น 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ 6