อาคารพาณิชย์ ทำเลดี ติดถนนใหญ่เพชรเกษม รูปที่ 1
อาคารพาณิชย์ ทำเลดี ติดถนนใหญ่เพชรเกษม รูปที่ 2
อาคารพาณิชย์ ทำเลดี ติดถนนใหญ่เพชรเกษม รูปที่ 3

1/3

อาคารพาณิชย์ ทำเลดี ติดถนนใหญ่เพชรเกษม

4,800,000 บาท

โพสต์เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา

ข้อมูลสินค้า

ขายหรือเช่า

ขาย

ขนาดที่ดิน

38 ตรว.

ขนาดตึกแถว

38

พื้นที่ใช้สอย

394 ตรม.

จำนวนคูหา

2

จำนวนชั้น

3

ห้องนอน

8

ห้องน้ำ

5

ที่จอดรถ

2

รายละเอียด

อาคารพาณิชย์ ทำเลดี ติดถนนใหญ่เพชรเกษม😮 🔥ราคาเพียง 4.8 ล้านบาท . 🎁จองวันนี้ ฟรี ❗️ค่าโอนกรรมสิทธิ์ + ค่าจดจำนอง 👍เนื้อที่ 38.8 ตร.วา | พื้นที่ใช้สอย 394 ตร.ม 🛏 8 ห้องนอน | 🛁 5 ห้องน้ำ | 🚗 2 ที่จอดรถ . มณฑาทิพย์ วิลเลจ บ้านที่ออกแบบมาเพื่อตอบโจทย์ชีวิตของคุณ🥰 สนใจนัดหมายเข้าชมโครงการ สามารถทัก Inbox💬 ได้เลย 📍location มณฑาทิพย์4: https://maps.app.goo.gl/hAvfp1p8GD887peX9?g_st=ipc . 🚗 เชิญชมโครงการได้ทุกวัน ตั้งแต่เวลา 9.00-18.30 น. 📞 โทร 086-888-8862, 082-444-4428 💬 Inbox : m.me/MONTATIPvillage 🟢 Line : http://bit.ly/3XOMtiX 🌐 website : www.sirarat.com

4,800,000 บาท

ผ่อน 20,625 บาทต่อเดือน

ราคา:

4,800,000 บาท

เงินดาวน์:

480,000 บาท

ค่าผ่อนรายเดือน

20,625

บาท/เดือน

ผลการคำนวณเงินผ่อน

เงินต้น:

4,320,000 บาท

ดอกเบี้ยรวม:

3,104,762.675 บาท

ยอดรวม:

7,424,762.675 บาท

*คำนวณแบบดอกเบี้ยลดต้นลดดอก

สินค้าใกล้เคียง

like icon
ยูนิตสุดท้าย ราคาพิเศษ 3.5 ล้านบาท 1
ยูนิตสุดท้าย ราคาพิเศษ 3.5 ล้านบาท 2
ยูนิตสุดท้าย ราคาพิเศษ 3.5 ล้านบาท 3
1 / 3
ถัดไป
ยูนิตสุดท้าย ราคาพิเศษ 3.5 ล้านบาท
฿3,500,000

4
ห้องนอน

3
ห้องน้ำ

197
ตรม.