ให้เช่า โกดัง/โรงงาน สร้างใหม่เอี่ยม 1,700 ตร.ม.ตั้งอยู่ ต.บางเพรียง อ.บางบ่อ จ.สมุทรปราการ รูปที่ 1
ให้เช่า โกดัง/โรงงาน สร้างใหม่เอี่ยม 1,700 ตร.ม.ตั้งอยู่ ต.บางเพรียง อ.บางบ่อ จ.สมุทรปราการ รูปที่ 2
ให้เช่า โกดัง/โรงงาน สร้างใหม่เอี่ยม 1,700 ตร.ม.ตั้งอยู่ ต.บางเพรียง อ.บางบ่อ จ.สมุทรปราการ รูปที่ 3
ให้เช่า โกดัง/โรงงาน สร้างใหม่เอี่ยม 1,700 ตร.ม.ตั้งอยู่ ต.บางเพรียง อ.บางบ่อ จ.สมุทรปราการ รูปที่ 4
ให้เช่า โกดัง/โรงงาน สร้างใหม่เอี่ยม 1,700 ตร.ม.ตั้งอยู่ ต.บางเพรียง อ.บางบ่อ จ.สมุทรปราการ รูปที่ 5
ให้เช่า โกดัง/โรงงาน สร้างใหม่เอี่ยม 1,700 ตร.ม.ตั้งอยู่ ต.บางเพรียง อ.บางบ่อ จ.สมุทรปราการ รูปที่ 6
ให้เช่า โกดัง/โรงงาน สร้างใหม่เอี่ยม 1,700 ตร.ม.ตั้งอยู่ ต.บางเพรียง อ.บางบ่อ จ.สมุทรปราการ รูปที่ 7
ให้เช่า โกดัง/โรงงาน สร้างใหม่เอี่ยม 1,700 ตร.ม.ตั้งอยู่ ต.บางเพรียง อ.บางบ่อ จ.สมุทรปราการ รูปที่ 8

1/8

ให้เช่า โกดัง/โรงงาน สร้างใหม่เอี่ยม 1,700 ตร.ม.ตั้งอยู่ ต.บางเพรียง อ.บางบ่อ จ.สมุทรปราการ

187,000 บาท

โพสต์เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา

ข้อมูลสินค้า

ขายหรือเช่า

ขาย

ขนาดที่ดิน

33 ไร่ 1 งาน 37 ตรว.

ขนาดโกดัง

1337 ตรม.

ห้องน้ำ

2

ที่จอดรถ

1

ที่จอดรถบรรทุก

1

รายละเอียด

ให้เช่า โกดัง/โรงงาน สร้างใหม่เอี่ยม 1,700 ตร.ม.ตั้งอยู่ ต.บางเพรียง อ.บางบ่อ จ.สมุทรปราการ รหัส TTR 2800 เนื้อที่ 3-1-37 ไร่ น้ำไฟพร้อม รถใหญ่เข้าได้ เดินทางง่าย .พื้นที่ใช้สอย 1700 ตารางเมตร - ตั้งอยู่ ต.บางเพรียง อ.บางบ่อ จ.สมุทรปราการ - ถนนปานวิถี บางบ่อ-คลองด่าน - เข้าจากถนนบางนา-ตราด 4.8 กม. โกดังอยู่ขวามือ - เข้าจากถนนสุขุมวิทสายเก่า 6 กม. โกดังอยู่ขวามือ สถานที่ใกล้เคียง • 7-11 ระยะ 500 เมตร • โลตัว เอ็กเพรส 800 เมตร • คอมมูนิตี้ ของสด ของแห้ง CJ, Big C 1 กม. • โรงพยาบาลบางบ่อ 3 กม. • ตลาดเก่าบางบ่อ 3 กม. • สถานีตำรวจบางบ่อ 3.3 กม. • ตลาดเสริมสุขบางบ่อ 3.3 กม. รายละเอียดอาคาร • ขนาดอาคาร 30 x 56 ม. • พื้นที่ใช้สอยรวม 1,700 ตร.ม. - โกดัง 1,694 ตร.ม. - สำนักงาน 1 ชั้น 25 ตร.ม. ห้องน้ำในตัว • พื้นโกดังรับน้ำหนัก 3 ตัน/ตร.ม. • หลังคาสูง 12 เมตร โปร่ง โล่ง ระบายอากาศดี • ประตูม้วนไฟฟ้า 2 ประตู ขนาด 6 x 6 เมตร • พัดลมเพดานตัวใหญ่ 1 ตัว ระบายความร้อน • พื้นที่หน้าโรงงานและรอบๆ กว้างมาก รายละเอียดที่ดิน • ขนาดที่ดิน 3-1-37 ไร่ / 1,337 ตร.ว. / 5,348 ตร.ม. • ผังเมือง สีเหลือง • อาคารหันหน้า ทิศตะวันออกเฉียงเหนือ • รองรับการใช้งานเชิงพาณิชย์ สภาพแวดล้อม • รายล้อมด้วยโกดัง โรงงาน บริษัทขนส่ง • บรรยากาศโปร่ง ธรรมชาติ ไม่แออัด รถใหญ่เข้า-ออกได้สะดวก สาธารณูปโภคครบครัน • ถนนหน้าโครงการกว้าง 6 เมตร • รถเทรลเลอร์เข้า–ออกได้สบาย (เป็นซอยตัน รถเข้า-ออกน้อย) • พื้นที่จอดรถกว้าง รองรับรถบรรทุก • พื้นแข็งแรง เหมาะกับวางสินค้าและเครื่องจักร • น้ำประปา + ไฟฟ้า 3 เฟส พร้อมใช้งาน • หม้อแปลงไฟฟ้าขนาด 500 kVA ขอเพิ่มได้ สถานที่ใกล้เคียง • ถนนบางนา–ตราด 4.8 กม. • นิคมอุตสาหกรรมบางพลี 9.6 กม.

187,000 บาท

ผ่อน 804 บาทต่อเดือน

ราคา:

187,000 บาท

เงินดาวน์:

18,700 บาท

ค่าผ่อนรายเดือน

804

บาท/เดือน

ผลการคำนวณเงินผ่อน

เงินต้น:

168,300 บาท

ดอกเบี้ยรวม:

120,956.379 บาท

ยอดรวม:

289,256.379 บาท

*คำนวณแบบดอกเบี้ยลดต้นลดดอก

สินค้าใกล้เคียง