ขายด่วน Pruksa Ville 57 Pattanakarn : พฤกษาวิลล์ 57 พัฒนาการ 42.4 ตารางวา รูปที่ 1
ขายด่วน Pruksa Ville 57 Pattanakarn : พฤกษาวิลล์ 57 พัฒนาการ 42.4 ตารางวา รูปที่ 2
ขายด่วน Pruksa Ville 57 Pattanakarn : พฤกษาวิลล์ 57 พัฒนาการ 42.4 ตารางวา รูปที่ 3
ขายด่วน Pruksa Ville 57 Pattanakarn : พฤกษาวิลล์ 57 พัฒนาการ 42.4 ตารางวา รูปที่ 4
ขายด่วน Pruksa Ville 57 Pattanakarn : พฤกษาวิลล์ 57 พัฒนาการ 42.4 ตารางวา รูปที่ 5
ขายด่วน Pruksa Ville 57 Pattanakarn : พฤกษาวิลล์ 57 พัฒนาการ 42.4 ตารางวา รูปที่ 6
ขายด่วน Pruksa Ville 57 Pattanakarn : พฤกษาวิลล์ 57 พัฒนาการ 42.4 ตารางวา รูปที่ 7
ขายด่วน Pruksa Ville 57 Pattanakarn : พฤกษาวิลล์ 57 พัฒนาการ 42.4 ตารางวา รูปที่ 8
ขายด่วน Pruksa Ville 57 Pattanakarn : พฤกษาวิลล์ 57 พัฒนาการ 42.4 ตารางวา รูปที่ 9

1/9

ขายด่วน Pruksa Ville 57 Pattanakarn : พฤกษาวิลล์ 57 พัฒนาการ 42.4 ตารางวา

8,200,000 บาท

โพสต์เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา

ข้อมูลสินค้า

ขายหรือเช่า

ขาย

ขนาดที่ดิน

42 ตรว.

ขนาดตัวบ้าน

42

พื้นที่ใช้สอย

128 ตรม.

จำนวนชั้น

ที่จอดรถ

4

รายละเอียด

รหัสทรัพย์สิน : W45519 ขายบ้านเดี่ยว พฤกษาวิลล์ 57 พัฒนาการ (Pruksa Ville 57 Phatthanakan) ขนาด 42.40 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย 128 ตารางเมตร 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ต่อเติมครัวเคาน์เตอร์ซิงค์อย่างสวยงาม ในโซนด้านหน้าต่อเติมห้องอเนกประสงค์ สามารถทำเป็นห้องทำงานหรือห้องฟิตเนส และที่จอดรถภายในบ้านจอดได้ 2 คัน หน้าบ้าน 2 คัน ประตูรั้วเปิดได้ 2 ด้าน สะดวกสบายหมดปัญหาเรื่องที่จอดรถ แถมแอร์ทั้งหลัง จำนวน 7 เครื่อง ฟังก์ชันครบครันพร้อมเข้าอยู่ จุดเด่นของโครงการ รายล้อมด้วยกลิ่นอายความเป็นธรรมชาติ โปร่ง โล่ง สบาย และเป็นส่วนตัว สิ่งอำนวยความสะดวก ได้แก่ สระว่ายน้ำ ฟิตเนส สวนสาธารณะ พื้นที่จอดรถส่วนกลาง และร้านค้า ระบบรักษาความปลอดภัย Key Card Access รปภ. 24 ชั่วโมง และ CCTV ทำเล การเดินทางสะดวก เชื่อมต่อถนนพัฒนาการ พระราม 9 เพชรบุรีตัดใหม่ รามคำแหง อ่อนนุช ศรีนครินทร์ ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ แยกคลองตัน ท่าเรือ สะพานคลองตัน (คลองแสนแสบ) มอเตอร์เวย์ ทางด่วนรามอินทรา-อาจณรงค์ ใกล้รถไฟฟ้า แอร์พอร์ต เรล ลิงก์ (Airport Rail Link) สถานีรามคำแหง รถไฟฟ้า MRT สายสีเหลือง สถานีพัฒนาการ ใกล้ห้างสรรพสินค้า โรงพยาบาล และสถานศึกษาชั้นนำ Click ... เพื่อดูราคาและรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่นี่ https://wishproperty.com/asset/detail/?asset_id=5236 สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม คุณศศิธร (คุณก้อย) 086-895-7744, 080-423-9449 02-348-4989, Line ID : @wishproperty Wish Property Co., Ltd. ปรึกษาฟรี!!! ศูนย์บริการ รับฝากขาย ซื้อ เช่า สินเชื่อบ้าน ขาย Pruksa Ville 57 Pattanakarn พฤกษาวิลล์ 57 พัฒนาการ, Pruksa Ville 57 Pattanakarn พฤกษาวิลล์ 57 พัฒนาการ, ขายบ้านเดี่ยว 42.40 ตารางวา, ขายบ้านเดี่ยว พฤกษาวิลล์ 57 พัฒนาการ

8,200,000 บาท

ผ่อน 35,234 บาทต่อเดือน

ราคา:

8,200,000 บาท

เงินดาวน์:

820,000 บาท

ค่าผ่อนรายเดือน

35,234

บาท/เดือน

ผลการคำนวณเงินผ่อน

เงินต้น:

7,380,000 บาท

ดอกเบี้ยรวม:

5,303,969.57 บาท

ยอดรวม:

12,683,969.57 บาท

*คำนวณแบบดอกเบี้ยลดต้นลดดอก

สินค้าใกล้เคียง

like icon
ทาวน์โฮม พฤกษาวิลล์57 พัฒนาการ38 1
ทาวน์โฮม พฤกษาวิลล์57 พัฒนาการ38 2
ทาวน์โฮม พฤกษาวิลล์57 พัฒนาการ38 3
ทาวน์โฮม พฤกษาวิลล์57 พัฒนาการ38 4
ทาวน์โฮม พฤกษาวิลล์57 พัฒนาการ38 5
ทาวน์โฮม พฤกษาวิลล์57 พัฒนาการ38 6
ทาวน์โฮม พฤกษาวิลล์57 พัฒนาการ38 7
ทาวน์โฮม พฤกษาวิลล์57 พัฒนาการ38 8
ทาวน์โฮม พฤกษาวิลล์57 พัฒนาการ38 9
ทาวน์โฮม พฤกษาวิลล์57 พัฒนาการ38 10
ทาวน์โฮม พฤกษาวิลล์57 พัฒนาการ38 11
ทาวน์โฮม พฤกษาวิลล์57 พัฒนาการ38 12
ทาวน์โฮม พฤกษาวิลล์57 พัฒนาการ38 13
ทาวน์โฮม พฤกษาวิลล์57 พัฒนาการ38 14
ทาวน์โฮม พฤกษาวิลล์57 พัฒนาการ38 15
ทาวน์โฮม พฤกษาวิลล์57 พัฒนาการ38 16
ทาวน์โฮม พฤกษาวิลล์57 พัฒนาการ38 17
ทาวน์โฮม พฤกษาวิลล์57 พัฒนาการ38 18
ทาวน์โฮม พฤกษาวิลล์57 พัฒนาการ38 19
ทาวน์โฮม พฤกษาวิลล์57 พัฒนาการ38 20
1 / 20
ถัดไป
ทาวน์โฮม พฤกษาวิลล์57 พัฒนาการ38
฿3,300,000

3
ห้องนอน

2
ห้องน้ำ

129
ตรม.

แนะนำ
แนะนำ
like icon
[ขายด่วน] ทาวน์เฮ้าส์ พฤกษาวิลล์ 44 1
[ขายด่วน] ทาวน์เฮ้าส์ พฤกษาวิลล์ 44 2
[ขายด่วน] ทาวน์เฮ้าส์ พฤกษาวิลล์ 44 3
[ขายด่วน] ทาวน์เฮ้าส์ พฤกษาวิลล์ 44 4
[ขายด่วน] ทาวน์เฮ้าส์ พฤกษาวิลล์ 44 5
1 / 5
ถัดไป
[ขายด่วน] ทาวน์เฮ้าส์ พฤกษาวิลล์ 44
฿2,450,000

3
ห้องนอน

2
ห้องน้ำ

111
ตรม.

like icon
บ้าน ขนาด 57 ตารางวา 1
บ้าน ขนาด 57 ตารางวา 2
บ้าน ขนาด 57 ตารางวา 3
บ้าน ขนาด 57 ตารางวา 4
1 / 4
ถัดไป
บ้าน ขนาด 57 ตารางวา
฿3,000,000

3
ห้องนอน

2
ห้องน้ำ

160
ตรม.