โฮมออฟฟิศ 3.5 ชั้น ใจกลางเมืองเชียงใหม่ รูปที่ 1
โฮมออฟฟิศ 3.5 ชั้น ใจกลางเมืองเชียงใหม่ รูปที่ 2
โฮมออฟฟิศ 3.5 ชั้น ใจกลางเมืองเชียงใหม่ รูปที่ 3
โฮมออฟฟิศ 3.5 ชั้น ใจกลางเมืองเชียงใหม่ รูปที่ 4
โฮมออฟฟิศ 3.5 ชั้น ใจกลางเมืองเชียงใหม่ รูปที่ 5
โฮมออฟฟิศ 3.5 ชั้น ใจกลางเมืองเชียงใหม่ รูปที่ 6
โฮมออฟฟิศ 3.5 ชั้น ใจกลางเมืองเชียงใหม่ รูปที่ 7
โฮมออฟฟิศ 3.5 ชั้น ใจกลางเมืองเชียงใหม่ รูปที่ 8

1/8

โฮมออฟฟิศ 3.5 ชั้น ใจกลางเมืองเชียงใหม่

8,900,000 บาท

โพสต์เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา

ข้อมูลสินค้า

ขายหรือเช่า

ขาย

ขนาดที่ดิน

29 ตรว.

ขนาดตัวบ้าน

29

พื้นที่ใช้สอย

300 ตรม.

จำนวนชั้น

3

ห้องนอน

1

ห้องน้ำ

5

ที่จอดรถ

5

รายละเอียด

โครงการ Monotown Studio บ้านหรู 3.5 ชั้น ใจกลางเมืองเชียงใหม่ สเปซที่ตอบรับทุกความสำเร็จของคุณ เติมเต็มแพสชันผ่านดีไซน์ พร้อมสร้างแรงบันดาลใจทั้งการใช้ชีวิตและการทำงานอย่าง Productive บนทำเลศักยภาพ ติดถ.ซุปเปอร์ไฮเวย์เพียง 200 ม. ตรงข้ามเซ็นทรัลเฟสติวัล บ้านสามชั้นครึ่งที่หน้าตาโดดเด่นท่ามกลางเมืองเชียงใหม่ ด้วยวัสดุเอกลักษณ์เฉพาะอย่างกระเบื้องดินเผาสีดำ รับกับรูปทรงสถาปัตยกรรมกลิ่นอายบ้านเมืองในยุโรป สร้างบรรยากาศการอยู่อาศัยที่สงบและเป็นส่วนตัว แต่ยังได้รับความสะดวกสบายทั้งการใช้ชีวิตและเดินทางไปทำงาน หรือกิน เที่ยว ชอป แหล่งไลฟ์สไตล์ต่าง ๆ . โครงการ Monotown Studio • 300 sq.m. for Work & Life • 1 Penthouse Floor • 2 Multi-purpose Living Areas • 2 Kitchens • 5 Bathrooms • 1 Service Room • 5 Parking Spaces บ้านใจกลางเมืองเชียงใหม่ พร้อมอยู่ เพียง 1 ยูนิตสุดท้าย ราคาพิเศษ 8.9 ล้านบาท* นัดหมายเยี่ยมชมโครงการล่วงหน้า / สอบถามเพิ่มเติม ✹ ID Line : @spacecorp ✹ โทร: 0882591798

8,900,000 บาท

ผ่อน 38,241 บาทต่อเดือน

ราคา:

8,900,000 บาท

เงินดาวน์:

890,000 บาท

ค่าผ่อนรายเดือน

38,241

บาท/เดือน

ผลการคำนวณเงินผ่อน

เงินต้น:

8,010,000 บาท

ดอกเบี้ยรวม:

5,756,747.46 บาท

ยอดรวม:

13,766,747.46 บาท

*คำนวณแบบดอกเบี้ยลดต้นลดดอก

สินค้าใกล้เคียง

like icon
โฮมออฟฟิศ/อาคารพาณิชย์ 3 ชั้นครึ่ง 1
โฮมออฟฟิศ/อาคารพาณิชย์ 3 ชั้นครึ่ง 2
โฮมออฟฟิศ/อาคารพาณิชย์ 3 ชั้นครึ่ง 3
โฮมออฟฟิศ/อาคารพาณิชย์ 3 ชั้นครึ่ง 4
โฮมออฟฟิศ/อาคารพาณิชย์ 3 ชั้นครึ่ง 5
โฮมออฟฟิศ/อาคารพาณิชย์ 3 ชั้นครึ่ง 6
1 / 6
ถัดไป
โฮมออฟฟิศ/อาคารพาณิชย์ 3 ชั้นครึ่ง
฿32,000/เดือน

3
ห้องนอน

3
ห้องน้ำ

210
ตรม.

แนะนำ
แนะนำ
like icon
คอนโดทำเลดีใจกลางเมืองเชียงใหม่ 1
คอนโดทำเลดีใจกลางเมืองเชียงใหม่ 2
คอนโดทำเลดีใจกลางเมืองเชียงใหม่ 3
คอนโดทำเลดีใจกลางเมืองเชียงใหม่ 4
คอนโดทำเลดีใจกลางเมืองเชียงใหม่ 5
คอนโดทำเลดีใจกลางเมืองเชียงใหม่ 6
คอนโดทำเลดีใจกลางเมืองเชียงใหม่ 7
คอนโดทำเลดีใจกลางเมืองเชียงใหม่ 8
คอนโดทำเลดีใจกลางเมืองเชียงใหม่ 9
คอนโดทำเลดีใจกลางเมืองเชียงใหม่ 10
คอนโดทำเลดีใจกลางเมืองเชียงใหม่ 11
คอนโดทำเลดีใจกลางเมืองเชียงใหม่ 12
คอนโดทำเลดีใจกลางเมืองเชียงใหม่ 13
คอนโดทำเลดีใจกลางเมืองเชียงใหม่ 14
คอนโดทำเลดีใจกลางเมืองเชียงใหม่ 15
คอนโดทำเลดีใจกลางเมืองเชียงใหม่ 16
คอนโดทำเลดีใจกลางเมืองเชียงใหม่ 17
คอนโดทำเลดีใจกลางเมืองเชียงใหม่ 18
คอนโดทำเลดีใจกลางเมืองเชียงใหม่ 19
1 / 19
ถัดไป
คอนโดทำเลดีใจกลางเมืองเชียงใหม่
฿4,490,000/เดือน

2
ห้องนอน

2
ห้องน้ำ

65
ตรม.

like icon
อาคารโฮมออฟฟิศ สาธร-นราธิวาส-พระราม3 1
อาคารโฮมออฟฟิศ สาธร-นราธิวาส-พระราม3 2
อาคารโฮมออฟฟิศ สาธร-นราธิวาส-พระราม3 3
อาคารโฮมออฟฟิศ สาธร-นราธิวาส-พระราม3 4
อาคารโฮมออฟฟิศ สาธร-นราธิวาส-พระราม3 5
อาคารโฮมออฟฟิศ สาธร-นราธิวาส-พระราม3 6
อาคารโฮมออฟฟิศ สาธร-นราธิวาส-พระราม3 7
อาคารโฮมออฟฟิศ สาธร-นราธิวาส-พระราม3 8
อาคารโฮมออฟฟิศ สาธร-นราธิวาส-พระราม3 9