ทาวน์เฮ้าส์ 1.8 ล. บางบอน5 รีโนเวทใหม่พร้อมอยู่ เงืนเดือน 25000 กู้ได้ ผ่อนเดือนละ 8,xxxบาท รูปที่ 1
ทาวน์เฮ้าส์ 1.8 ล. บางบอน5 รีโนเวทใหม่พร้อมอยู่ เงืนเดือน 25000 กู้ได้ ผ่อนเดือนละ 8,xxxบาท รูปที่ 2
ทาวน์เฮ้าส์ 1.8 ล. บางบอน5 รีโนเวทใหม่พร้อมอยู่ เงืนเดือน 25000 กู้ได้ ผ่อนเดือนละ 8,xxxบาท รูปที่ 3
ทาวน์เฮ้าส์ 1.8 ล. บางบอน5 รีโนเวทใหม่พร้อมอยู่ เงืนเดือน 25000 กู้ได้ ผ่อนเดือนละ 8,xxxบาท รูปที่ 4
ทาวน์เฮ้าส์ 1.8 ล. บางบอน5 รีโนเวทใหม่พร้อมอยู่ เงืนเดือน 25000 กู้ได้ ผ่อนเดือนละ 8,xxxบาท รูปที่ 5
ทาวน์เฮ้าส์ 1.8 ล. บางบอน5 รีโนเวทใหม่พร้อมอยู่ เงืนเดือน 25000 กู้ได้ ผ่อนเดือนละ 8,xxxบาท รูปที่ 6
ทาวน์เฮ้าส์ 1.8 ล. บางบอน5 รีโนเวทใหม่พร้อมอยู่ เงืนเดือน 25000 กู้ได้ ผ่อนเดือนละ 8,xxxบาท รูปที่ 7
ทาวน์เฮ้าส์ 1.8 ล. บางบอน5 รีโนเวทใหม่พร้อมอยู่ เงืนเดือน 25000 กู้ได้ ผ่อนเดือนละ 8,xxxบาท รูปที่ 8
ทาวน์เฮ้าส์ 1.8 ล. บางบอน5 รีโนเวทใหม่พร้อมอยู่ เงืนเดือน 25000 กู้ได้ ผ่อนเดือนละ 8,xxxบาท รูปที่ 9
ทาวน์เฮ้าส์ 1.8 ล. บางบอน5 รีโนเวทใหม่พร้อมอยู่ เงืนเดือน 25000 กู้ได้ ผ่อนเดือนละ 8,xxxบาท รูปที่ 10
ทาวน์เฮ้าส์ 1.8 ล. บางบอน5 รีโนเวทใหม่พร้อมอยู่ เงืนเดือน 25000 กู้ได้ ผ่อนเดือนละ 8,xxxบาท รูปที่ 11

1/11

ทาวน์เฮ้าส์ 1.8 ล. บางบอน5 รีโนเวทใหม่พร้อมอยู่ เงืนเดือน 25000 กู้ได้ ผ่อนเดือนละ 8,xxxบาท

1,820,000 บาท

โพสต์เมื่อ 4 วันที่ผ่านมา

ข้อมูลสินค้า

ขายหรือเช่า

ขาย

ขนาดที่ดิน

18 ตรว.

ขนาดตัวบ้าน

18

พื้นที่ใช้สอย

110 ตรม.

จำนวนชั้น

รายละเอียด

ทาวน์เฮ้าส์รีโนเวทโซนเพชรเกษม81-บางบอน5💕💕 🎯จุดเด่นโครงการ ทำเล เชื่อมต่อ เพชรเกษม81-บางบอน5 (ริมถนนใหญ่) เข้าออกได้ทั้งเพชรเกษม 69 และ 81 , ถ.บางบอน, ถ.กาญจนาภิเษก 🏵️เนื้อที่ 18 ตารางวา 🛏 2 ห้องนอน 🛁 2 ห้องน้ำ 🍳 1 ห้องครัว 🚗 2-4จอดรถ ⚜️ถนนหน้าบ้านกว้าง12 เมตร รถเข้าออกสะดวกสุดๆ ที่จอดเพียงพอ 🔎https://maps.app.goo.gl/gW7CcLegsnqeEQhRA... 💰ราคา 1..82 ล ✅️ ฟรีโอน 💥แถมปั๊มน้ำ💥 🛣สถานที่ใกล้เคียง ▪︎ รร.กรพิทักษ์ศึกษา, รร.สารสาสน์วิเทศบางบอน, สารสาสน์วิเทศน์หนองแขม, ตลาดเจ้าสัว, ตลาดนัดดวงดารา, MRTหลักสอง, เดอะมอลล์ บางแค, รพ.วิชัยเวช อินเตอร์ฯ หนองแขม รพ.หลวงพ่อ ทวีศักดิ์ , ฯลฯ

1,820,000 บาท

ผ่อน 7,821 บาทต่อเดือน

ราคา:

1,820,000 บาท

เงินดาวน์:

182,000 บาท

ค่าผ่อนรายเดือน

7,821

บาท/เดือน

ผลการคำนวณเงินผ่อน

เงินต้น:

1,638,000 บาท

ดอกเบี้ยรวม:

1,177,222.514 บาท

ยอดรวม:

2,815,222.514 บาท

*คำนวณแบบดอกเบี้ยลดต้นลดดอก

สินค้าใกล้เคียง

like icon
ขายบ้าน ทาวน์เฮ้าส์  มือสอง  รีโนเวท 1
ขายบ้าน ทาวน์เฮ้าส์  มือสอง  รีโนเวท 2
ขายบ้าน ทาวน์เฮ้าส์  มือสอง  รีโนเวท 3
ขายบ้าน ทาวน์เฮ้าส์  มือสอง  รีโนเวท 4
ขายบ้าน ทาวน์เฮ้าส์  มือสอง  รีโนเวท 5
ขายบ้าน ทาวน์เฮ้าส์  มือสอง  รีโนเวท 6
ขายบ้าน ทาวน์เฮ้าส์  มือสอง  รีโนเวท 7
ขายบ้าน ทาวน์เฮ้าส์  มือสอง  รีโนเวท 8
ขายบ้าน ทาวน์เฮ้าส์  มือสอง  รีโนเวท 9
ขายบ้าน ทาวน์เฮ้าส์  มือสอง  รีโนเวท 10
ขายบ้าน ทาวน์เฮ้าส์  มือสอง  รีโนเวท 11
1 / 11
ถัดไป
ขายบ้าน ทาวน์เฮ้าส์ มือสอง รีโนเวท
฿1,350,000

3
ห้องนอน

1
ห้องน้ำ

128
ตรม.

like icon
บ้าน ทาวน์โฮม 1.5 ชั้น พร้อมอยู่ 1
บ้าน ทาวน์โฮม 1.5 ชั้น พร้อมอยู่ 2
บ้าน ทาวน์โฮม 1.5 ชั้น พร้อมอยู่ 3
บ้าน ทาวน์โฮม 1.5 ชั้น พร้อมอยู่ 4
บ้าน ทาวน์โฮม 1.5 ชั้น พร้อมอยู่ 5
บ้าน ทาวน์โฮม 1.5 ชั้น พร้อมอยู่ 6
บ้าน ทาวน์โฮม 1.5 ชั้น พร้อมอยู่ 7
บ้าน ทาวน์โฮม 1.5 ชั้น พร้อมอยู่ 8
บ้าน ทาวน์โฮม 1.5 ชั้น พร้อมอยู่ 9
บ้าน ทาวน์โฮม 1.5 ชั้น พร้อมอยู่ 10
บ้าน ทาวน์โฮม 1.5 ชั้น พร้อมอยู่ 11
บ้าน ทาวน์โฮม 1.5 ชั้น พร้อมอยู่ 12
1 / 12
ถัดไป
บ้าน ทาวน์โฮม 1.5 ชั้น พร้อมอยู่
฿1,850,000

1
ห้องนอน

2
ห้องน้ำ

112
ตรม.