ขายคอนโด โครงการ XT Huaikhwang รูปที่ 1
ขายคอนโด โครงการ XT Huaikhwang รูปที่ 2
ขายคอนโด โครงการ XT Huaikhwang รูปที่ 3
ขายคอนโด โครงการ XT Huaikhwang รูปที่ 4
ขายคอนโด โครงการ XT Huaikhwang รูปที่ 5
ขายคอนโด โครงการ XT Huaikhwang รูปที่ 6

1/6

ขายคอนโด โครงการ XT Huaikhwang

4,700,000 บาท

โพสต์เมื่อ 2 ปีที่แล้ว

ข้อมูลสินค้า

ขายหรือเช่า

ขาย

ขนาดห้อง

30 ตรม.

ชั้นที่

18

รายละเอียด

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 30 ตร.ม | ชั้น 18 | ตึก​ A XT ห้วยขวาง ติด MRT 75 เมตร ✨ รวมส่วนกลางและที่จอดรถแล้ว 1 คัน ✨

4,700,000 บาท

ผ่อน 20,195 บาทต่อเดือน

สถานที่ตั้ง

map
ขยายแผนที่
view map

รถสาธารณะ

ห้วยขวาง (Huai Khwang)

ห่าง 21 เมตร

เดิน 3 นาที

คำนวณสินเชื่อ

ราคา:

4,700,000 บาท

เงินดาวน์:

470,000 บาท

ค่าผ่อนรายเดือน

20,195

บาท/เดือน

ผลการคำนวณเงินผ่อน

เงินต้น:

4,230,000 บาท

ดอกเบี้ยรวม:

3,040,080.119 บาท

ยอดรวม:

7,270,080.119 บาท

*คำนวณแบบดอกเบี้ยลดต้นลดดอก

สินค้าใกล้เคียง

like icon
XT Huaikhwang ให้เช่า 1
XT Huaikhwang ให้เช่า 2
XT Huaikhwang ให้เช่า 3
XT Huaikhwang ให้เช่า 4
XT Huaikhwang ให้เช่า 5
1 / 5
ถัดไป
XT Huaikhwang ให้เช่า
฿16,000/เดือน

1
ห้องนอน

1
ห้องน้ำ

30
ตรม.

like icon
คอนโด XT Huaikhwang ใกล้ MRT 75 เมตร 1
คอนโด XT Huaikhwang ใกล้ MRT 75 เมตร 2
คอนโด XT Huaikhwang ใกล้ MRT 75 เมตร 3
คอนโด XT Huaikhwang ใกล้ MRT 75 เมตร 4
คอนโด XT Huaikhwang ใกล้ MRT 75 เมตร 5
คอนโด XT Huaikhwang ใกล้ MRT 75 เมตร 6
1 / 6
ถัดไป
คอนโด XT Huaikhwang ใกล้ MRT 75 เมตร
฿4,900,000

1
ห้องนอน

1
ห้องน้ำ

34
ตรม.

like icon
ให้เช่า XT Huaikhwang ใกล้รถไฟฟ้า  MRT ห้วยขวาง 1
ให้เช่า XT Huaikhwang ใกล้รถไฟฟ้า  MRT ห้วยขวาง 2
ให้เช่า XT Huaikhwang ใกล้รถไฟฟ้า  MRT ห้วยขวาง 3
ให้เช่า XT Huaikhwang ใกล้รถไฟฟ้า  MRT ห้วยขวาง 4
1 / 4
ถัดไป
ให้เช่า XT Huaikhwang ใกล้รถไฟฟ้า MRT ห้วยขวาง
฿17,500/เดือน

1
ห้องนอน

1
ห้องน้ำ

30
ตรม.

like icon
ขายคอนโด	XT Phayathai พร้อมอยู่ 1
ขายคอนโด	XT Phayathai พร้อมอยู่ 2
ขายคอนโด	XT Phayathai พร้อมอยู่ 3
ขายคอนโด	XT Phayathai พร้อมอยู่ 4
ขายคอนโด	XT Phayathai พร้อมอยู่ 5
ขายคอนโด	XT Phayathai พร้อมอยู่ 6
1 / 6
ถัดไป
ขายคอนโด XT Phayathai พร้อมอยู่
฿5,000,000

1
ห้องนอน

1
ห้องน้ำ

43
ตรม.

like icon
ให้เช่าคอนโดxt huaikhang29ตรม 1
ให้เช่าคอนโดxt huaikhang29ตรม 2
ให้เช่าคอนโดxt huaikhang29ตรม 3
ให้เช่าคอนโดxt huaikhang29ตรม 4
ให้เช่าคอนโดxt huaikhang29ตรม 5
ให้เช่าคอนโดxt huaikhang29ตรม 6
ให้เช่าคอนโดxt huaikhang29ตรม 7
ให้เช่าคอนโดxt huaikhang29ตรม 8
ให้เช่าคอนโดxt huaikhang29ตรม 9