ขายคอนโด	XT Phayathai พร้อมอยู่ รูปที่ 1
ขายคอนโด	XT Phayathai พร้อมอยู่ รูปที่ 2
ขายคอนโด	XT Phayathai พร้อมอยู่ รูปที่ 3
ขายคอนโด	XT Phayathai พร้อมอยู่ รูปที่ 4
ขายคอนโด	XT Phayathai พร้อมอยู่ รูปที่ 5
ขายคอนโด	XT Phayathai พร้อมอยู่ รูปที่ 6

1/6

ขายคอนโด XT Phayathai พร้อมอยู่

5,000,000 บาท

โพสต์เมื่อ 2 ปีที่แล้ว

ข้อมูลสินค้า

ขายหรือเช่า

ขาย

ขนาดห้อง

43 ตรม.

ชั้นที่

20

รายละเอียด

ขายคอนโด XT Phayathai 1 Bed ขนาด 43 ตารางเมตร ห้องใหญ่ - เข้าอยู่ได้เลย คอนโด High Rise 43 ชั้น ส่วนกลางสระว่ายน้ำ 2 สระขนาดใหญ่ - BTS พญาไท - แอร์พอร์ตลิงค์พญาไท - สยามพารากอน , สยามเซ็นเตอร์ , เซ็นทรัลเวิลด์ - ใกล้ King Power รางน้ำ , อนุสเสาวรีย์, new CBD - ใกล้ทางด่วน - ใกล้โรงเรียน, โรงพยาบาลพญาไ ติดต่อ สอบถามเพิ่มเติมได้ ธรรศพงศ์ : 095-489-8890 Line : 089024571

5,000,000 บาท

ผ่อน 21,484 บาทต่อเดือน

สถานที่ตั้ง

map
ขยายแผนที่
view map

รถสาธารณะ

ราชปรารภ (Ratchaprarop)

ห่าง 44 เมตร

เดิน 7 นาที

พญาไท (Phaya Thai)

ห่าง 56 เมตร

เดิน 8 นาที

อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ (Victory Monument)

ห่าง 63 เมตร

เดิน 9 นาที

ราชเทวี (Ratchathewi)

ห่าง 100 เมตร

เดิน 15 นาที

คำนวณสินเชื่อ

ราคา:

5,000,000 บาท

เงินดาวน์:

500,000 บาท

ค่าผ่อนรายเดือน

21,484

บาท/เดือน

ผลการคำนวณเงินผ่อน

เงินต้น:

4,500,000 บาท

ดอกเบี้ยรวม:

3,234,127.787 บาท

ยอดรวม:

7,734,127.787 บาท

*คำนวณแบบดอกเบี้ยลดต้นลดดอก

สินค้าใกล้เคียง

like icon
ปล่อยขาย XT Phayathai ห้องคอนโดน่าอยู่ 1
ปล่อยขาย XT Phayathai ห้องคอนโดน่าอยู่ 2
ปล่อยขาย XT Phayathai ห้องคอนโดน่าอยู่ 3
ปล่อยขาย XT Phayathai ห้องคอนโดน่าอยู่ 4
ปล่อยขาย XT Phayathai ห้องคอนโดน่าอยู่ 5
ปล่อยขาย XT Phayathai ห้องคอนโดน่าอยู่ 6
1 / 6
ถัดไป
ปล่อยขาย XT Phayathai ห้องคอนโดน่าอยู่
฿5,550,000

1
ห้องนอน

1
ห้องน้ำ

33
ตรม.

like icon
ห้องใหม่พร้อมเข้าอยู่ คอนโด XT Phayathai 1
ห้องใหม่พร้อมเข้าอยู่ คอนโด XT Phayathai 2
ห้องใหม่พร้อมเข้าอยู่ คอนโด XT Phayathai 3
ห้องใหม่พร้อมเข้าอยู่ คอนโด XT Phayathai 4
ห้องใหม่พร้อมเข้าอยู่ คอนโด XT Phayathai 5
ห้องใหม่พร้อมเข้าอยู่ คอนโด XT Phayathai 6
ห้องใหม่พร้อมเข้าอยู่ คอนโด XT Phayathai 7
ห้องใหม่พร้อมเข้าอยู่ คอนโด XT Phayathai 8
1 / 8
ถัดไป
ห้องใหม่พร้อมเข้าอยู่ คอนโด XT Phayathai
฿22,000/เดือน

1
ห้องนอน

1
ห้องน้ำ

42
ตรม.

like icon
ขายด่วนราคาดี  XT Phayathai 1
ขายด่วนราคาดี  XT Phayathai 2
ขายด่วนราคาดี  XT Phayathai 3
ขายด่วนราคาดี  XT Phayathai 4
ขายด่วนราคาดี  XT Phayathai 5
ขายด่วนราคาดี  XT Phayathai 6
ขายด่วนราคาดี  XT Phayathai 7
ขายด่วนราคาดี  XT Phayathai 8
ขายด่วนราคาดี  XT Phayathai 9
1 / 9
ถัดไป
ขายด่วนราคาดี XT Phayathai
฿16,500,000

2
ห้องนอน

2
ห้องน้ำ

85
ตรม.

like icon
ขายด่วน  XT Phayathai 1
ขายด่วน  XT Phayathai 2
ขายด่วน  XT Phayathai 3
ขายด่วน  XT Phayathai 4
ขายด่วน  XT Phayathai 5
1 / 5
ถัดไป
ขายด่วน XT Phayathai
฿5,490,000

1
ห้องนอน

1
ห้องน้ำ

33
ตรม.

แนะนำ
แนะนำ
like icon
XT PHAYATHAI ห้องใหม่ปล่อยเช่า เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่ 1