คิวเฮ้าส์ คอนโด สาทร ขายขาดทุน รูปที่ 1
คิวเฮ้าส์ คอนโด สาทร ขายขาดทุน รูปที่ 2
คิวเฮ้าส์ คอนโด สาทร ขายขาดทุน รูปที่ 3
คิวเฮ้าส์ คอนโด สาทร ขายขาดทุน รูปที่ 4
คิวเฮ้าส์ คอนโด สาทร ขายขาดทุน รูปที่ 5
คิวเฮ้าส์ คอนโด สาทร ขายขาดทุน รูปที่ 6

1/6

คิวเฮ้าส์ คอนโด สาทร ขายขาดทุน

8,400,000 บาท

โพสต์เมื่อ 2 ปีที่แล้ว

ข้อมูลสินค้า

ขายหรือเช่า

ขาย

ขนาดห้อง

64 ตรม.

ชั้นที่

10

รายละเอียด

ขาย : คิวเฮ้าส์ คอนโด สาทร - 2 ห้องนอน - 2 ห้องน้ำ - ขนาด 64 ตารางเมตร - ชั้นที่ 10 ติดรถไฟฟ้า BTS สถานีกรุงธนบุรี ห้องริม วิวไม่บล้อก เฟอร์นิเจอร์จัดเต็มพร้อมอยู่ ขายถูก = 8,400,000 บาท

8,400,000 บาท

ผ่อน 36,093 บาทต่อเดือน

สถานที่ตั้ง

map
ขยายแผนที่
view map

รถสาธารณะ

กรุงธนบุรี (Krung Thon Buri)

ห่าง 15 เมตร

เดิน 2 นาที

วงเวียนใหญ่ (Wongwian Yai)

ห่าง 64 เมตร

เดิน 10 นาที

คำนวณสินเชื่อ

ราคา:

8,400,000 บาท

เงินดาวน์:

840,000 บาท

ค่าผ่อนรายเดือน

36,093

บาท/เดือน

ผลการคำนวณเงินผ่อน

เงินต้น:

7,560,000 บาท

ดอกเบี้ยรวม:

5,433,334.681 บาท

ยอดรวม:

12,993,334.681 บาท

*คำนวณแบบดอกเบี้ยลดต้นลดดอก

สินค้าใกล้เคียง

like icon
ขายคอนโดย่านสาทร ราคาทุน 1
ขายคอนโดย่านสาทร ราคาทุน 2
ขายคอนโดย่านสาทร ราคาทุน 3
ขายคอนโดย่านสาทร ราคาทุน 4
ขายคอนโดย่านสาทร ราคาทุน 5
ขายคอนโดย่านสาทร ราคาทุน 6
ขายคอนโดย่านสาทร ราคาทุน 7
ขายคอนโดย่านสาทร ราคาทุน 8
ขายคอนโดย่านสาทร ราคาทุน 9
ขายคอนโดย่านสาทร ราคาทุน 10
ขายคอนโดย่านสาทร ราคาทุน 11
ขายคอนโดย่านสาทร ราคาทุน 12
ขายคอนโดย่านสาทร ราคาทุน 13
ขายคอนโดย่านสาทร ราคาทุน 14
ขายคอนโดย่านสาทร ราคาทุน 15
ขายคอนโดย่านสาทร ราคาทุน 16
ขายคอนโดย่านสาทร ราคาทุน 17
ขายคอนโดย่านสาทร ราคาทุน 18
ขายคอนโดย่านสาทร ราคาทุน 19
ขายคอนโดย่านสาทร ราคาทุน 20
1 / 20
ถัดไป
ขายคอนโดย่านสาทร ราคาทุน
฿2,100,000

1
ห้องนอน

1
ห้องน้ำ

22
ตรม.

like icon
Blossom Condo Sathorn Charoenrat ขายขาดทุน 1
Blossom Condo Sathorn Charoenrat ขายขาดทุน 2
Blossom Condo Sathorn Charoenrat ขายขาดทุน 3
Blossom Condo Sathorn Charoenrat ขายขาดทุน 4
Blossom Condo Sathorn Charoenrat ขายขาดทุน 5
Blossom Condo Sathorn Charoenrat ขายขาดทุน 6
Blossom Condo Sathorn Charoenrat ขายขาดทุน 7
1 / 7
ถัดไป
Blossom Condo Sathorn Charoenrat ขายขาดทุน
฿2,500,000

สตูดิโอ
ห้องนอน

1
ห้องน้ำ

29
ตรม.

like icon
ขายโครงการสุดฮิต Q House Condo Sathorn	 1
ขายโครงการสุดฮิต Q House Condo Sathorn	 2
ขายโครงการสุดฮิต Q House Condo Sathorn	 3
ขายโครงการสุดฮิต Q House Condo Sathorn	 4
ขายโครงการสุดฮิต Q House Condo Sathorn	 5
1 / 5
ถัดไป
ขายโครงการสุดฮิต Q House Condo Sathorn
฿5,200,000

1
ห้องนอน

1
ห้องน้ำ

47
ตรม.

like icon
รีบปล่อยเช่า คิว เฮ้าส์ คอนโด สุขุมวิท 79 1
รีบปล่อยเช่า คิว เฮ้าส์ คอนโด สุขุมวิท 79 2