หมู่บ้านพฤกษา14เอ รูปที่ 1
หมู่บ้านพฤกษา14เอ รูปที่ 2
หมู่บ้านพฤกษา14เอ รูปที่ 3
หมู่บ้านพฤกษา14เอ รูปที่ 4
หมู่บ้านพฤกษา14เอ รูปที่ 5
หมู่บ้านพฤกษา14เอ รูปที่ 6
หมู่บ้านพฤกษา14เอ รูปที่ 7
หมู่บ้านพฤกษา14เอ รูปที่ 8
หมู่บ้านพฤกษา14เอ รูปที่ 9
หมู่บ้านพฤกษา14เอ รูปที่ 10
หมู่บ้านพฤกษา14เอ รูปที่ 11
หมู่บ้านพฤกษา14เอ รูปที่ 12
หมู่บ้านพฤกษา14เอ รูปที่ 13
หมู่บ้านพฤกษา14เอ รูปที่ 14

1/14

หมู่บ้านพฤกษา14เอ

3,290,000 บาท

โพสต์เมื่อ 2 ปีที่แล้ว

ข้อมูลสินค้า

ขายหรือเช่า

ขาย

ขนาดที่ดิน

46 ตรว.

ขนาดตัวบ้าน

46

พื้นที่ใช้สอย

184 ตรม.

จำนวนชั้น

2

ห้องนอน

4

ห้องน้ำ

2

ที่จอดรถ

1

ที่อยู่

รายละเอียด

พฤกษา14A ถนนวัดลาดปลาดุก บ้านแฝด 2 ชั้น เทียบเท่าบ้านเดี่ยว 4ห้องนอนมีระเบียงหน้าบ้านกว้างทำเลดี มีบริเวณสนามหญ้าข้างบ้านกว้าง ใกล้สวนสาธารณะสนามเด็กเล่นเครื่องออกกำลังกาย ✨✨ชื่อโครงการ : #หมู่บ้านพฤกษา14เอ✨✨ ที่ตั้ง : ตำบลบางคูรัด อำเภอบางบัวทอง นนทบุรี 11110 🧭 : ทิศใต้ รูปแบบ : บ้านแฝด 2 ชั้น เนื้อที่ : 46.4 ตารางวา จำนวน : 4 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว หลังบ้านมี- -ลานซักล้างแยกเป็นสัดส่วน -มีห้องนอนสำหรับผู้สูงอายุชั้นล่าง 1 ห้องนอน -มีบริเวณจัดสวนหน้าบ้านนั่งเล่นกว้างร่มรื่น -ประตูเข้าบ้านได้2 จุด//ประตูบานเลื่อนสามารถจอดรถ -ได้และประตูบ้านเล็กเดินเข้าบ้านได้สะดวก -ต่อเติมระเบียงหน้าบ้านชั้นสอง 💥💥ราคาเพียง 3,290,000 บาท ฟรีโอน 💥💥 สถานที่ใกล้เคียง -ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลเวสเกต -Big-C เซ็นเตอร์ -Lotus, 7-11, CJ -ตลาดค้าส่งบางใหญ่ -โรงพยาบาลบางบัวทอง -โรงพยาบาลเกษมราษฎร์อินเตอร์ -โรงเรียนกสิณธรเซนต์ปีเตอร์ -JAS Green Village ศูนย์รวมร้านอาหาร การเดินทางสะดวก: ใช้เส้นทางหลักถนนกาญจนาภิเษกเข้าซอยวัดลาดปลาดุก ใกล้สถานีรถไฟฟ้าสายสีม่วง(สถานีคลองบางไผ่) ใกล้จุดขึ้นทางด่วนกาญจนาภิเษก รหัสทรัพย์ : #WAM0532 บริษัทเวิลด์ แอสเซท แมนเนจเม้นท์ จำกัด WORLD ASSET MANAGEMENT #อยากให้ทุกคนมีบ้านเป็นของตัวเอง ☎️ 088-8832285 แอดมิน #ยินดีรับตัวแทนหรือนายหน้าค่ะ👩🏼‍💻 #WORLDASSET #อยากให้ทุกคนมีบ้านเป็นของตัวเอง#บ้านใกล้เซ็นทรัลเวสเกต#บ้านใกล้รถไฟฟ้าสายสีม่วง #บ้านบางบัวทอง #บ้านโซนนนทบุรี #บ้านทาวน์เฮ้าส์ #บ้านราคาล้านต้นๆ #บ้านราคาไม่ถึงสองล้าน#ทาวน์เฮ้าส์ #บ้านมินิมอล #บ้านมือสอง #บ้านมือสองนนทบุรี #บ้านมือสองราคาถูก #หมู่บ้านพฤ

3,290,000 บาท

ผ่อน 14,137 บาทต่อเดือน

ขายไปแล้ว

ราคา:

3,290,000 บาท

เงินดาวน์:

329,000 บาท

ค่าผ่อนรายเดือน

14,137

บาท/เดือน

ผลการคำนวณเงินผ่อน

เงินต้น:

2,961,000 บาท

ดอกเบี้ยรวม:

2,128,056.084 บาท

ยอดรวม:

5,089,056.084 บาท

*คำนวณแบบดอกเบี้ยลดต้นลดดอก

สินค้าใกล้เคียง

แนะนำ
แนะนำ
like icon
บ้านแฝด 4 ห้องนอน พฤกษา 13 1
บ้านแฝด 4 ห้องนอน พฤกษา 13 2
บ้านแฝด 4 ห้องนอน พฤกษา 13 3
บ้านแฝด 4 ห้องนอน พฤกษา 13 4
บ้านแฝด 4 ห้องนอน พฤกษา 13 5
บ้านแฝด 4 ห้องนอน พฤกษา 13 6
บ้านแฝด 4 ห้องนอน พฤกษา 13 7
บ้านแฝด 4 ห้องนอน พฤกษา 13 8
บ้านแฝด 4 ห้องนอน พฤกษา 13 9
1 / 9
ถัดไป
บ้านแฝด 4 ห้องนอน พฤกษา 13
฿2,890,000

4
ห้องนอน

2
ห้องน้ำ

154
ตรม.

like icon
บ้านพฤกษาC ทาวเฮ้าท์ 1
บ้านพฤกษาC ทาวเฮ้าท์ 2
บ้านพฤกษาC ทาวเฮ้าท์ 3
บ้านพฤกษาC ทาวเฮ้าท์ 4
บ้านพฤกษาC ทาวเฮ้าท์ 5
บ้านพฤกษาC ทาวเฮ้าท์ 6
บ้านพฤกษาC ทาวเฮ้าท์ 7
บ้านพฤกษาC ทาวเฮ้าท์ 8
บ้านพฤกษาC ทาวเฮ้าท์ 9
บ้านพฤกษาC ทาวเฮ้าท์ 10
บ้านพฤกษาC ทาวเฮ้าท์ 11
บ้านพฤกษาC ทาวเฮ้าท์ 12
1 / 12
ถัดไป
บ้านพฤกษาC ทาวเฮ้าท์
฿1,650,000

3
ห้องนอน

2
ห้องน้ำ

23
ตรม.

like icon
หมู่บ้านพฤกษาวิลล์ สายไหม 64 1
หมู่บ้านพฤกษาวิลล์ สายไหม 64 2
หมู่บ้านพฤกษาวิลล์ สายไหม 64 3
หมู่บ้านพฤกษาวิลล์ สายไหม 64 4
หมู่บ้านพฤกษาวิลล์ สายไหม 64 5
หมู่บ้านพฤกษาวิลล์ สายไหม 64 6
หมู่บ้านพฤกษาวิลล์ สายไหม 64 7
หมู่บ้านพฤกษาวิลล์ สายไหม 64 8
หมู่บ้านพฤกษาวิลล์ สายไหม 64 9
หมู่บ้านพฤกษาวิลล์ สายไหม 64 10
หมู่บ้านพฤกษาวิลล์ สายไหม 64 11
หมู่บ้านพฤกษาวิลล์ สายไหม 64 12
หมู่บ้านพฤกษาวิลล์ สายไหม 64 13
หมู่บ้านพฤกษาวิลล์ สายไหม 64 14
หมู่บ้านพฤกษาวิลล์ สายไหม 64 15
หมู่บ้านพฤกษาวิลล์ สายไหม 64 16
หมู่บ้านพฤกษาวิลล์ สายไหม 64 17
หมู่บ้านพฤกษาวิลล์ สายไหม 64 18
หมู่บ้านพฤกษาวิลล์ สายไหม 64 19
1 / 19
ถัดไป
หมู่บ้านพฤกษาวิลล์ สายไหม 64
฿2,290,000

3
ห้องนอน

2
ห้องน้ำ

100
ตรม.

like icon
บ้านแผดทาวน์เฮ้าส์ พฤกษา15 1