บ้านเดี่ยว ซอยบางแวก 87 (ใกล้ The Mall บางแค) เนื้อที่ 121 ตรว. แขวงบางเชือกหนังฝั่งใต้ เขตภาษีเจริญ (บางแค) กรุงเทพมหานคร รูปที่ 1
บ้านเดี่ยว ซอยบางแวก 87 (ใกล้ The Mall บางแค) เนื้อที่ 121 ตรว. แขวงบางเชือกหนังฝั่งใต้ เขตภาษีเจริญ (บางแค) กรุงเทพมหานคร รูปที่ 2
บ้านเดี่ยว ซอยบางแวก 87 (ใกล้ The Mall บางแค) เนื้อที่ 121 ตรว. แขวงบางเชือกหนังฝั่งใต้ เขตภาษีเจริญ (บางแค) กรุงเทพมหานคร รูปที่ 3
บ้านเดี่ยว ซอยบางแวก 87 (ใกล้ The Mall บางแค) เนื้อที่ 121 ตรว. แขวงบางเชือกหนังฝั่งใต้ เขตภาษีเจริญ (บางแค) กรุงเทพมหานคร รูปที่ 4
บ้านเดี่ยว ซอยบางแวก 87 (ใกล้ The Mall บางแค) เนื้อที่ 121 ตรว. แขวงบางเชือกหนังฝั่งใต้ เขตภาษีเจริญ (บางแค) กรุงเทพมหานคร รูปที่ 5
บ้านเดี่ยว ซอยบางแวก 87 (ใกล้ The Mall บางแค) เนื้อที่ 121 ตรว. แขวงบางเชือกหนังฝั่งใต้ เขตภาษีเจริญ (บางแค) กรุงเทพมหานคร รูปที่ 6
บ้านเดี่ยว ซอยบางแวก 87 (ใกล้ The Mall บางแค) เนื้อที่ 121 ตรว. แขวงบางเชือกหนังฝั่งใต้ เขตภาษีเจริญ (บางแค) กรุงเทพมหานคร รูปที่ 7
บ้านเดี่ยว ซอยบางแวก 87 (ใกล้ The Mall บางแค) เนื้อที่ 121 ตรว. แขวงบางเชือกหนังฝั่งใต้ เขตภาษีเจริญ (บางแค) กรุงเทพมหานคร รูปที่ 8
บ้านเดี่ยว ซอยบางแวก 87 (ใกล้ The Mall บางแค) เนื้อที่ 121 ตรว. แขวงบางเชือกหนังฝั่งใต้ เขตภาษีเจริญ (บางแค) กรุงเทพมหานคร รูปที่ 9
บ้านเดี่ยว ซอยบางแวก 87 (ใกล้ The Mall บางแค) เนื้อที่ 121 ตรว. แขวงบางเชือกหนังฝั่งใต้ เขตภาษีเจริญ (บางแค) กรุงเทพมหานคร รูปที่ 10
บ้านเดี่ยว ซอยบางแวก 87 (ใกล้ The Mall บางแค) เนื้อที่ 121 ตรว. แขวงบางเชือกหนังฝั่งใต้ เขตภาษีเจริญ (บางแค) กรุงเทพมหานคร รูปที่ 11
บ้านเดี่ยว ซอยบางแวก 87 (ใกล้ The Mall บางแค) เนื้อที่ 121 ตรว. แขวงบางเชือกหนังฝั่งใต้ เขตภาษีเจริญ (บางแค) กรุงเทพมหานคร รูปที่ 12

1/12

บ้านเดี่ยว ซอยบางแวก 87 (ใกล้ The Mall บางแค) เนื้อที่ 121 ตรว. แขวงบางเชือกหนังฝั่งใต้ เขตภาษีเจริญ (บางแค) กรุงเทพมหานคร

11,000,000 บาท

โพสต์เมื่อ 8 เดือนที่ผ่านมา

ข้อมูลสินค้า

ขายหรือเช่า

ขาย

ขนาดที่ดิน

1 งาน 21 ตรว.

ขนาดตัวบ้าน

121

พื้นที่ใช้สอย

480 ตรม.

จำนวนชั้น

รายละเอียด

รหัสทรัพย์ 11108 บ้านเดี่ยว ซอยบางแวก 87 ** พิกัด : 13.74204409168, 100.4048370582 ประเภททรัพย์สิน : บ้านเดี่ยว 2 ชั้น 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ(พร้อมเครื่องทำอุ่น) 2 ห้องรับแขก 1 ห้องครัว 3 ที่จอดรถในบ้าน พื้นที่สวนหย่อมรอบบ้าน การตกแต่ง : หลังมุม พร้อมพื้นที่สวนหย่อมมุมพักผ่อนบริเวณรอบบ้าน ต้นไม้ร่มรื่น บ้านปลูกสไตส์ Modern พร้อมเฟอร์นิเจอร์ทั้งหลัง แถมแอร์ 5 เครื่อง เดินทางสะดวกสบายเข้า-ออกเมืองง่าย ใกล้ทางคู่ขนานลอยฟ้าบรมราชชนนี, ทางพิเศษประจิมรัถยา และมอเตอร์เวย์ M81 บางใหญ่-กาญจนบุรี ทั้งยังเป็นทำเลที่ใกล้กับรถไฟฟ้า MRT สายสีน้ำเงิน, MRT สายสีม่วง, BTS สายสีเขียว และ SRT สายสีแดง พร้อมรายล้อมไปด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกครบครันมากมาย เนื้อที่ : 121 ตรว. ราคาขาย : 11,500,000 บาท // ราคาขายลดเหลือ : 11,000,000 บาท ชื่อโครงการ : ซอยบางแวก 87 // ใกล้ The Mall บางแค ** สอบถามเพิ่มเติม ** คุณเอ๋ 081-978-5916 ออฟฟิศ 02-057-5424 , 091-778-5424 ที่ตั้ง : ถนนหลัก กาญจนาภิเษก ถนนรอง บางแวก แขวงบางเชือกหนังฝั่งใต้ เขตภาษีเจริญ (บางแค) กรุงเทพมหานคร จุดเด่น/สถานทีใกล้เคียง : -ตลาดสดสี่แยกทศกัณฑ์ -The Mall บางแค -เดอะพาสิโอ พาร์ค ถ.กาญจนาภิเษก -สี่แยกทศกัณฑ์ -สมาคมชาวปักษ์ใต้ -เนติบัณฑิตยสภา ในพระบรมราชูปถัมภ์ -ตลาดธนบุรี สนามหลวง 2 -ตลาดสาย 2 -รพ.ธนบุรี 2 -รถไฟฟ้าตรงเดอะมอลบางแค การเดินทางเข้า-ออกสะดวกหลายช่องทาง : -ถ.กาญจนาภิเษก -ถ.บางแวก -ถ.พุทธมณฑล สาย 2 -ถ.เพชรเกษม -ถ.พรานนก-พุทธมณฑลสาย 4 -ถ.บรมราชชนนี -ทางคู่ขนานลอยฟ้าบรมราชชนนี -ทางพิเศษประจิมรัถยา

11,000,000 บาท

ผ่อน 47,265 บาทต่อเดือน

ราคา:

11,000,000 บาท

เงินดาวน์:

1,100,000 บาท

ค่าผ่อนรายเดือน

47,265

บาท/เดือน

ผลการคำนวณเงินผ่อน

เงินต้น:

9,900,000 บาท

ดอกเบี้ยรวม:

7,115,081.13 บาท

ยอดรวม:

17,015,081.13 บาท

*คำนวณแบบดอกเบี้ยลดต้นลดดอก

สินค้าใกล้เคียง

like icon
บ้านติดถนนบางแวก116 เนื้อที่74ตรว 1
บ้านติดถนนบางแวก116 เนื้อที่74ตรว 2
บ้านติดถนนบางแวก116 เนื้อที่74ตรว 3
บ้านติดถนนบางแวก116 เนื้อที่74ตรว 4
บ้านติดถนนบางแวก116 เนื้อที่74ตรว 5
บ้านติดถนนบางแวก116 เนื้อที่74ตรว 6
บ้านติดถนนบางแวก116 เนื้อที่74ตรว 7
บ้านติดถนนบางแวก116 เนื้อที่74ตรว 8
บ้านติดถนนบางแวก116 เนื้อที่74ตรว 9
บ้านติดถนนบางแวก116 เนื้อที่74ตรว 10
บ้านติดถนนบางแวก116 เนื้อที่74ตรว 11
1 / 11
ถัดไป
บ้านติดถนนบางแวก116 เนื้อที่74ตรว
฿15,900,000

4
ห้องนอน

6
ห้องน้ำ

380
ตรม.

like icon
บ้านเดี่ยว ลาดพร้าว87 1
บ้านเดี่ยว ลาดพร้าว87 2
บ้านเดี่ยว ลาดพร้าว87 3
บ้านเดี่ยว ลาดพร้าว87 4
บ้านเดี่ยว ลาดพร้าว87 5
บ้านเดี่ยว ลาดพร้าว87 6
บ้านเดี่ยว ลาดพร้าว87 7
บ้านเดี่ยว ลาดพร้าว87 8
บ้านเดี่ยว ลาดพร้าว87 9
บ้านเดี่ยว ลาดพร้าว87 10
บ้านเดี่ยว ลาดพร้าว87 11
บ้านเดี่ยว ลาดพร้าว87 12
บ้านเดี่ยว ลาดพร้าว87 13
บ้านเดี่ยว ลาดพร้าว87 14
บ้านเดี่ยว ลาดพร้าว87 15
บ้านเดี่ยว ลาดพร้าว87 16
บ้านเดี่ยว ลาดพร้าว87 17
บ้านเดี่ยว ลาดพร้าว87 18
บ้านเดี่ยว ลาดพร้าว87 19
1 / 19
ถัดไป
บ้านเดี่ยว ลาดพร้าว87
฿7,500,000

4
ห้องนอน

3
ห้องน้ำ

32
ตรม.

like icon
บ้านเดี่ยว สุขุมวิท81 1
บ้านเดี่ยว สุขุมวิท81 2
บ้านเดี่ยว สุขุมวิท81 3
1 / 3
ถัดไป
บ้านเดี่ยว สุขุมวิท81
฿22,000,000

4
ห้องนอน

3
ห้องน้ำ

180
ตรม.