ที่ดิน 34-1-44 ไร่ ไทรน้อย นนทบุรี ทำเลดี ราคาถูกมาก รูปที่ 1
ที่ดิน 34-1-44 ไร่ ไทรน้อย นนทบุรี ทำเลดี ราคาถูกมาก รูปที่ 2
ที่ดิน 34-1-44 ไร่ ไทรน้อย นนทบุรี ทำเลดี ราคาถูกมาก รูปที่ 3
ที่ดิน 34-1-44 ไร่ ไทรน้อย นนทบุรี ทำเลดี ราคาถูกมาก รูปที่ 4
ที่ดิน 34-1-44 ไร่ ไทรน้อย นนทบุรี ทำเลดี ราคาถูกมาก รูปที่ 5
ที่ดิน 34-1-44 ไร่ ไทรน้อย นนทบุรี ทำเลดี ราคาถูกมาก รูปที่ 6
ที่ดิน 34-1-44 ไร่ ไทรน้อย นนทบุรี ทำเลดี ราคาถูกมาก รูปที่ 7
ที่ดิน 34-1-44 ไร่ ไทรน้อย นนทบุรี ทำเลดี ราคาถูกมาก รูปที่ 8
ที่ดิน 34-1-44 ไร่ ไทรน้อย นนทบุรี ทำเลดี ราคาถูกมาก รูปที่ 9
ที่ดิน 34-1-44 ไร่ ไทรน้อย นนทบุรี ทำเลดี ราคาถูกมาก รูปที่ 10

1/10

ที่ดิน 34-1-44 ไร่ ไทรน้อย นนทบุรี ทำเลดี ราคาถูกมาก

75,592,000 บาท

โพสต์เมื่อ 1 เดือนที่ผ่านมา

ข้อมูลสินค้า

ขายหรือเช่า

ขาย

ขนาดที่ดิน

34 ไร่ 1 งาน 44 ตรว.

รายละเอียด

รหัสทรัพย์ : N1060 ที่ดิน 34-1-44 ไร่ ไทรน้อย นนทบุรี ทำเลดี ราคาถูกมาก ที่ตั้ง : ตำบลคลองขวาง อำเภอไทรน้อย จังหวัดนนทบุรี 11150 รายละเอียดทรัพย์  - ที่ดิน 34 ไร่ 1 งาน 44 ตารางวา ราคาขายถูกกว่าราคาประเมิน - ที่ดินผืนใหญ่ รูปทรงสวย สามารถวางผังพัฒนาโครงการได้หลากหลาย สถานที่ใกล้เคียง  - เซ็นทรัล เวสต์เกต, แม็คโคร ไทรน้อย, โลตัส ไทรน้อย - โรงพยาบาลไทรน้อย, โรงพยาบาลปากเกร็ด 2, โรงพยาบาลเกษมราษฎร์ รัตนาธิเบศร์ - วัดคลองขวาง - เชื่อมต่อถนนบางกรวย-ไทรน้อย, ถนนปทุมธานี-บางเลน (346) และถนนฤชุพันธุ์ แผนที่ : https://maps.app.goo.gl/goKz8nLtdUrrazWY8 ราคาขาย 75,592,000 บาท สนใจติดต่อ     บริษัท เซ็นทรัล โฮม พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด     Phone : 093-969-5663, 086-546-9741     Office : 02-968-7199 Line : @central_home     ​​​​​​​Email : centralhome.realestate@gmail.com  #ขายที่ดินไทรน้อย #ที่ดินนนทบุรีผืนใหญ่ #ที่ดินราคาถูกกว่าประเมิน #ที่ดินสร้างหมู่บ้าน #ที่ดินแปลงสวย #ที่ดินไทรน้อย #ที่ดินนนทบุรี #ที่ดินผืนใหญ่ #ที่ดินสร้างหมู่บ้าน #นักพัฒนาอสังหา #ที่ดินจัดสรร #ไทรน้อย #นนทบุรี #ที่ดินเก็งกำไร #ที่ดินพัฒนาโครงการ #ที่ดินราคาถูกกว่าประเมิน #ที่ดินราคาถูก #ที่ดินสวย #ลงทุนที่ดิน #ที่ดินคลองขวาง #ที่ดินใกล้เซ็นทรัลเวสต์เกต #ที่ดินทำเลดี #รับฝากขายคอนโด #รับฝากขายบ้าน #รับฝากขายที่ดิน #บริษัทเซ็นทรัลโฮมพร็อพเพอร์ตี้ #รับฝากขายอสังหาฟรี #Centralhomeproperty #Agencyforrealestate

75,592,000 บาท

ผ่อน 324,799 บาทต่อเดือน

ราคา:

75,592,000 บาท

เงินดาวน์:

7,559,200 บาท

ค่าผ่อนรายเดือน

324,799

บาท/เดือน

ผลการคำนวณเงินผ่อน

เงินต้น:

68,032,800 บาท

ดอกเบี้ยรวม:

48,894,837.528 บาท

ยอดรวม:

116,927,637.528 บาท

*คำนวณแบบดอกเบี้ยลดต้นลดดอก

สินค้าใกล้เคียง