ขายที่ดินถมแล้ว 300 ตร.ว. | บางใหญ่ นนทบุรี ใกล้ Central Westgate รูปที่ 1
ขายที่ดินถมแล้ว 300 ตร.ว. | บางใหญ่ นนทบุรี ใกล้ Central Westgate รูปที่ 2
ขายที่ดินถมแล้ว 300 ตร.ว. | บางใหญ่ นนทบุรี ใกล้ Central Westgate รูปที่ 3
ขายที่ดินถมแล้ว 300 ตร.ว. | บางใหญ่ นนทบุรี ใกล้ Central Westgate รูปที่ 4
ขายที่ดินถมแล้ว 300 ตร.ว. | บางใหญ่ นนทบุรี ใกล้ Central Westgate รูปที่ 5

1/5

ขายที่ดินถมแล้ว 300 ตร.ว. | บางใหญ่ นนทบุรี ใกล้ Central Westgate

24,000 บาท

โพสต์เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา

ข้อมูลสินค้า

ขายหรือเช่า

ขาย

ขนาดที่ดิน

3 งาน

สีที่ดิน

สีน้ำตาล

รายละเอียด

📍 หน้าหมู่บ้านอินดี้ บางใหญ่ คลองถนน ถนนเทิดพระเกียรติ (ฟูไท) ที่ดินถมแล้ว พร้อมใช้งาน ทำเลดี รายล้อมด้วยหมู่บ้านและแหล่งชุมชน เหมาะสำหรับสร้างบ้าน โกดัง หรืออพาร์ตเมนต์เพื่อการลงทุน ✨ จุดเด่น: เนื้อที่ 300 ตารางวา หน้ากว้างประมาณ 25 เมตร ลึกประมาณ 50 เมตร ติดถนนคอนกรีต ใกล้บางใหญ่ซิตี้ เยื้อง Central Westgate เดินทางสะดวก 💰 ราคา: 24,000 บาท / ตร.ว. ผู้ขายออกค่าโอนให้ 📞 ติดต่อ: 081-6370820

24,000 บาท

ผ่อน 104 บาทต่อเดือน

ราคา:

24,000 บาท

เงินดาวน์:

2,400 บาท

ค่าผ่อนรายเดือน

104

บาท/เดือน

ผลการคำนวณเงินผ่อน

เงินต้น:

21,600 บาท

ดอกเบี้ยรวม:

15,523.813 บาท

ยอดรวม:

37,123.813 บาท

*คำนวณแบบดอกเบี้ยลดต้นลดดอก

สินค้าใกล้เคียง