ที่ดินเปล่า 236 ตารางวา รูปที่ 1
ที่ดินเปล่า 236 ตารางวา รูปที่ 2
ที่ดินเปล่า 236 ตารางวา รูปที่ 3
ที่ดินเปล่า 236 ตารางวา รูปที่ 4

1/4

ที่ดินเปล่า 236 ตารางวา

3,000,000 บาท

โพสต์เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา

ข้อมูลสินค้า

ขายหรือเช่า

ขาย

ขนาดที่ดิน

2 งาน 36 ตรว.

สีที่ดิน

สีเหลือง

รายละเอียด

ที่ดินเปล่า #โฉนดพร้อมโอน พื้นที่รวม 236 ตารางวา 3 ล้านบาท ถมแล้ว ตำแหน่งโคกช้าง 15 ใกล้หมู่บ้านปาล์มเพลส หลังค่ายเอกาทศรถ เขต เทศบาลอรัญญิก อ.เมือง พิษณุโลก ใกล้โลตัส โฮมโปร รพ.กรุงเทพ บิ๊กซี เจ้าของขายเอง สอบถาม เอ 0932397989

3,000,000 บาท

ผ่อน 12,891 บาทต่อเดือน

ราคา:

3,000,000 บาท

เงินดาวน์:

300,000 บาท

ค่าผ่อนรายเดือน

12,891

บาท/เดือน

ผลการคำนวณเงินผ่อน

เงินต้น:

2,700,000 บาท

ดอกเบี้ยรวม:

1,940,476.672 บาท

ยอดรวม:

4,640,476.672 บาท

*คำนวณแบบดอกเบี้ยลดต้นลดดอก