คอนโด โซโห แบงค็อก รัชดา รูปที่ 1
คอนโด โซโห แบงค็อก รัชดา รูปที่ 2
คอนโด โซโห แบงค็อก รัชดา รูปที่ 3
คอนโด โซโห แบงค็อก รัชดา รูปที่ 4
คอนโด โซโห แบงค็อก รัชดา รูปที่ 5
คอนโด โซโห แบงค็อก รัชดา รูปที่ 6
คอนโด โซโห แบงค็อก รัชดา รูปที่ 7
คอนโด โซโห แบงค็อก รัชดา รูปที่ 8

1/8

คอนโด โซโห แบงค็อก รัชดา

4,100,000 บาท

โพสต์เมื่อ 1 สัปดาห์ที่ผ่านมา

ข้อมูลสินค้า

ขายหรือเช่า

ขาย

ขนาดห้อง

35 ตรม.

ชั้นที่

4

รายละเอียด

ขายคอนโด 35 ตร.ม. SOHO Bangkok Ratchada ราคาพิเศษ!! ทำเลใจกลางเมือง ห้องมือ 1ไม่เคยผ่านการใช้งาน (รับCo Ag) เป็นห้องโควตาต่างชาติ ชั้น4 พื้นที่ใช้สอย35 ตร.ม.1 นอน 1 น้ำ KPP-รหัสทรัพย์ 1039 พิกัดโครงการ : https://maps.app.goo.gl/gT3QtcKVLmJCrRKm6 จุดเด่น -ใกล้สถานรถไฟฟ้าใต้ดินห้วยขวาง 240 เมตร - เป็นห้องโควต้าต่างชาติ - มีเครื่องซักผ้า ไมโครเวฟ เตาไฟฟ้า เครื่องดูดควัน - ตู้เสื้อผ้า ตู้เก็บสัมภาระ เคาน์เตอร์ครัว Built in แอร์ 3 ตัว ++ราคาพิเศษสุด เพียง 4,100,000 บาท สนใจติดต่อ: 084-1005009 (รับ Co Ag) Callcenter :081-7602222 Line Id: @ktlsproperty บริษัท กรุงเทพลิสซิ่ง จำกัด # บริการสินเชื่อ รถ - บ้าน - ที่ดิน # # บริการรับฝากขาย จัดหาที่ดิน ทั่วประเทศ โดยทีมงานมืออาชีพ # # โบรคเกอร์ประกันวินาศภัย รับทำประกันต่อพรบ.รถ , ประกันอัคคีภัยโรงงาน # !!! Sell Condo 35 sq.m. SOHO Bangkok Ratchada. Special price! Prime location. Brand new unit, never used. Foreign quota unit. 4th floor, 35 sq.m., 1 bedroom, 1 bathroom. Location : https://maps.app.goo.gl/gT3QtcKVLmJCrRKm6 Highlights: - Located in the heart of the city's thriving area. - Convenient transportation, close to Huai Khwang MRT station (240 meters). - Foreign quota unit. - Washing machine, microwave, and electric stove included. - Built-in wardrobe, storage cabinets, and kitchen counter. Beautifully designed. Includes 3 air conditioners. Special price: Only 4,100,000 THB Please contact : 084-1005009 (รับ Co Ag) Callcenter : 081-7602222 Line Id: @ktlsproperty

4,100,000 บาท

ผ่อน 17,617 บาทต่อเดือน

สถานที่ตั้ง

map
ขยายแผนที่
view map

รถสาธารณะ

ห้วยขวาง (Huai Khwang)

ห่าง 23 เมตร

เดิน 4 นาที

คำนวณสินเชื่อ

ราคา:

4,100,000 บาท

เงินดาวน์:

410,000 บาท

ค่าผ่อนรายเดือน

17,617

บาท/เดือน

ผลการคำนวณเงินผ่อน

เงินต้น:

3,690,000 บาท

ดอกเบี้ยรวม:

2,651,984.785 บาท

ยอดรวม:

6,341,984.785 บาท

*คำนวณแบบดอกเบี้ยลดต้นลดดอก

สินค้าใกล้เคียง

like icon
คอนโดเดอะแบงคอค สาทร 1
คอนโดเดอะแบงคอค สาทร 2
คอนโดเดอะแบงคอค สาทร 3
คอนโดเดอะแบงคอค สาทร 4
คอนโดเดอะแบงคอค สาทร 5
คอนโดเดอะแบงคอค สาทร 6
คอนโดเดอะแบงคอค สาทร 7
คอนโดเดอะแบงคอค สาทร 8
คอนโดเดอะแบงคอค สาทร 9
คอนโดเดอะแบงคอค สาทร 10
คอนโดเดอะแบงคอค สาทร 11
คอนโดเดอะแบงคอค สาทร 12
คอนโดเดอะแบงคอค สาทร 13
คอนโดเดอะแบงคอค สาทร 14
1 / 14
ถัดไป
คอนโดเดอะแบงคอค สาทร
฿14,500,000

1
ห้องนอน

1
ห้องน้ำ

60
ตรม.

like icon
คอนโด บราวน์คอนโด รัชดา 1
คอนโด บราวน์คอนโด รัชดา 2
คอนโด บราวน์คอนโด รัชดา 3
คอนโด บราวน์คอนโด รัชดา 4
คอนโด บราวน์คอนโด รัชดา 5
คอนโด บราวน์คอนโด รัชดา 6
คอนโด บราวน์คอนโด รัชดา 7
คอนโด บราวน์คอนโด รัชดา 8
คอนโด บราวน์คอนโด รัชดา 9
คอนโด บราวน์คอนโด รัชดา 10
คอนโด บราวน์คอนโด รัชดา 11
คอนโด บราวน์คอนโด รัชดา 12
1 / 12
ถัดไป
คอนโด บราวน์คอนโด รัชดา
฿1,900,000

1
ห้องนอน

1
ห้องน้ำ

24
ตรม.

like icon
casa condo รัชดาราชพฤกษ์ 1
casa condo รัชดาราชพฤกษ์ 2
casa condo รัชดาราชพฤกษ์ 3
casa condo รัชดาราชพฤกษ์ 4
casa condo รัชดาราชพฤกษ์ 5
casa condo รัชดาราชพฤกษ์ 6
casa condo รัชดาราชพฤกษ์ 7
casa condo รัชดาราชพฤกษ์ 8
casa condo รัชดาราชพฤกษ์ 9
casa condo รัชดาราชพฤกษ์ 10
casa condo รัชดาราชพฤกษ์ 11
casa condo รัชดาราชพฤกษ์ 12
casa condo รัชดาราชพฤกษ์ 13
casa condo รัชดาราชพฤกษ์ 14
casa condo รัชดาราชพฤกษ์ 15
casa condo รัชดาราชพฤกษ์ 16
casa condo รัชดาราชพฤกษ์ 17
casa condo รัชดาราชพฤกษ์ 18
casa condo รัชดาราชพฤกษ์ 19
casa condo รัชดาราชพฤกษ์ 20
1 / 20
ถัดไป
casa condo รัชดาราชพฤกษ์
฿2,650,000

1
ห้องนอน

1
ห้องน้ำ