ขายที่ดิน 249 ตรว. ในหมู่บ้านบ่อสร้างซอย 2 ต.ต้นเปา อ.สันกำแพง จ.เชียงใหม่ รูปที่ 1
ขายที่ดิน 249 ตรว. ในหมู่บ้านบ่อสร้างซอย 2 ต.ต้นเปา อ.สันกำแพง จ.เชียงใหม่ รูปที่ 2
ขายที่ดิน 249 ตรว. ในหมู่บ้านบ่อสร้างซอย 2 ต.ต้นเปา อ.สันกำแพง จ.เชียงใหม่ รูปที่ 3
ขายที่ดิน 249 ตรว. ในหมู่บ้านบ่อสร้างซอย 2 ต.ต้นเปา อ.สันกำแพง จ.เชียงใหม่ รูปที่ 4
ขายที่ดิน 249 ตรว. ในหมู่บ้านบ่อสร้างซอย 2 ต.ต้นเปา อ.สันกำแพง จ.เชียงใหม่ รูปที่ 5
ขายที่ดิน 249 ตรว. ในหมู่บ้านบ่อสร้างซอย 2 ต.ต้นเปา อ.สันกำแพง จ.เชียงใหม่ รูปที่ 6

1/6

ขายที่ดิน 249 ตรว. ในหมู่บ้านบ่อสร้างซอย 2 ต.ต้นเปา อ.สันกำแพง จ.เชียงใหม่

9,000,000 บาท

โพสต์เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา

ข้อมูลสินค้า

ขายหรือเช่า

ขาย

ขนาดที่ดิน

2 งาน 49 ตรว.

สีที่ดิน

สีแดง

รายละเอียด

ขายที่ดิน ในหมู่บ้านบ่อสร้างซอย 2 ต.ต้นเปา อ.สันกำแพง จ.เชียงใหม่ โฉนดเลขที่ 7967, 7968, 7969 สามแปลงติดกัน รวม 249 ตรว. อยู่ในซอย 2 ซึ่งติดกับศูนย์การค้าประภัทร,ใกล้ศูนย์หัตถกรรมร่มบ่อสร้าง, ตลาดสดอุ้ยทา, โลตัสเอ๊กซ์เพรส เหมาะสำหรับทำหมู่บ้านจัดสรรขนาดเล็ก, บ้านพักอาศัย, บ้านเช่า, อพาร์ทเม้นท์

9,000,000 บาท

ผ่อน 38,671 บาทต่อเดือน

ราคา:

9,000,000 บาท

เงินดาวน์:

900,000 บาท

ค่าผ่อนรายเดือน

38,671

บาท/เดือน

ผลการคำนวณเงินผ่อน

เงินต้น:

8,100,000 บาท

ดอกเบี้ยรวม:

5,821,430.016 บาท

ยอดรวม:

13,921,430.016 บาท

*คำนวณแบบดอกเบี้ยลดต้นลดดอก

สินค้าใกล้เคียง

like icon
บ้านสวย(ทำเลดี)สันกำแพง เชียงใหม่ 1
บ้านสวย(ทำเลดี)สันกำแพง เชียงใหม่ 2
บ้านสวย(ทำเลดี)สันกำแพง เชียงใหม่ 3
บ้านสวย(ทำเลดี)สันกำแพง เชียงใหม่ 4
บ้านสวย(ทำเลดี)สันกำแพง เชียงใหม่ 5
บ้านสวย(ทำเลดี)สันกำแพง เชียงใหม่ 6
บ้านสวย(ทำเลดี)สันกำแพง เชียงใหม่ 7
บ้านสวย(ทำเลดี)สันกำแพง เชียงใหม่ 8
บ้านสวย(ทำเลดี)สันกำแพง เชียงใหม่ 9
บ้านสวย(ทำเลดี)สันกำแพง เชียงใหม่ 10
บ้านสวย(ทำเลดี)สันกำแพง เชียงใหม่ 11
บ้านสวย(ทำเลดี)สันกำแพง เชียงใหม่ 12
บ้านสวย(ทำเลดี)สันกำแพง เชียงใหม่ 13
บ้านสวย(ทำเลดี)สันกำแพง เชียงใหม่ 14
1 / 14
ถัดไป
บ้านสวย(ทำเลดี)สันกำแพง เชียงใหม่
฿1,850,000

3
ห้องนอน

3
ห้องน้ำ

12
ตรม.