ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้างบ้านแฝด รูปที่ 1
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้างบ้านแฝด รูปที่ 2
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้างบ้านแฝด รูปที่ 3
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้างบ้านแฝด รูปที่ 4
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้างบ้านแฝด รูปที่ 5
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้างบ้านแฝด รูปที่ 6
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้างบ้านแฝด รูปที่ 7
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้างบ้านแฝด รูปที่ 8
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้างบ้านแฝด รูปที่ 9
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้างบ้านแฝด รูปที่ 10
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้างบ้านแฝด รูปที่ 11

1/11

ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้างบ้านแฝด

5,300,000 บาท

โพสต์เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา

ข้อมูลสินค้า

ขายหรือเช่า

ขาย

ขนาดที่ดิน

37 ตรว.

ลักษณะที่ดิน

มีสิ่งปลูกสร้าง

รายละเอียด

เนื้อที่ 37.9 ตารางวา 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ แอร์4ตัว เครื่องซักผ้า ลู่วิ่งออกกำลังกาย จักรยานออกกำลังกาย เครื่องใช้ภายในบ้านจอดรถได้สองคัน

5,300,000 บาท

ผ่อน 22,773 บาทต่อเดือน

ราคา:

5,300,000 บาท

เงินดาวน์:

530,000 บาท

ค่าผ่อนรายเดือน

22,773

บาท/เดือน

ผลการคำนวณเงินผ่อน

เงินต้น:

4,770,000 บาท

ดอกเบี้ยรวม:

3,428,175.454 บาท

ยอดรวม:

8,198,175.454 บาท

*คำนวณแบบดอกเบี้ยลดต้นลดดอก

สินค้าใกล้เคียง

like icon
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 1
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 2
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 3
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 4
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 5
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 6
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 7
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 8
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 9
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 10
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 11
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 12
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 13
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 14
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 15
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 16
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 17
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 18
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 19
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 20
1 / 20
ถัดไป
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง
฿16,900,000

2
ห้องนอน

2
ห้องน้ำ

64
ตรม.